mykiss_2003

Là dân IT là phải sẻ chia. có người Post về phần mềm Gửi tin nhắn miễn phí nhưng mình test không được buộc phải vào thẳng forever. nay mình sẻ chia một thủ thuật mà mình có thể chọn ngay số Đt của mình hay của người thân để nt thoải mái, và người nhânh sẽ nhận được tn của chính số mình đang dùng và reply lại thì tn sẽ vào điện thoại của mình,(chỉ áp dụng cho mạng viettel) tức là chỉ dành cho sim VT.

đầu tiên bạn vào trang chủ

đăng ký cho mình một tài khoản( phải dùng số Đt của mình nha vì có mật (an ninh) khẩu trả về)

sau khi xác nhận đăng ký thành công bạn đăng nhập--> vào phần mobile---> gửi tin nhắn, bạn sẽ đưuowcj 10 tin nhắn trên ngày.

Đến đây mà hết thì mình không post bài làm gì, thủ thuật ở đây là bạn có thể gửi TN vô số. hì. các bạn vào phần trả phí trong phần gửi tn. đừng lo, bạn cứ gửi tn bình thường.

nhưng sẽ không mất một đồng nào.

mời anh em VNZ test coi

Ps:/ không lạm dụng để VT không fix lỗi này

Thấy hay thanh mình nhé.

Ignado

Cái này có lâu lắm rồi. Chị gái mình du học bên nước ngoài ngày nào cũng gửi tn = cách này về máy mẹ. Thành công mà !

sunflower_axn

Trích lamqsb View Post nhắn kiểu trả phí thì bị trừ trước trong tài khoản bác chưa thử thì đừng nói tầm phào

bunbozoheo

nhắn kiểu trả phí thì sẽ bị trừ trước không trừ ngay tức khắc mà qua 24h trong ngày mới trừ bạn ạ bên mobifone cũng vậy thui

kid_wizard

Trích rocklee_love View Post bác chưa thử thì đừng nói tầm phào bảo ng ta tầm phào, mình còn tầm phào hơn.Đã bảo là nt trả phí thì phải trừ tiền.Bạn hãy test tài khoản thưởng và cả tài khoản chính đi (*101# và *102#) sẽ thấy nó trừ

Với trường hợp bạn nt nội mạng và ngoại mạng thì mức trừ y chang như nt bằng dt di động!

Tuy nhiên,nt bằng Web thì nó có cái bất lợi là:

1.Mỗi tn giới hạn 100 kí tự

2.nếu nhắn >100 kí tự (giới hạn 300 kí tự) thì nó tách ra từng tn riêng rẻ.Ví dụ với dt di động thì bạn nhắn >160 kí tự thì nó gộp lại 1 tn.Nhưng với cái này thì nó tách ra, cứ 100 kí tự là 1 tn

3.Sẽ có tình trạng nghẽn server.Nghĩa là login vào dc tài khoản nhưng bấm vào "Gởi tin nhắn" thì không vào dc màn hình soạn tn.Hay 1 cáhc khác là báo tn vừa chuyển vể Trung tâm tn nhưng...30 phút sau mới tới.Ko thể xác nhận vừa đến (Develivery report)
Nói chung cái j nó cũng có cái já của nó

Cập nhật thêm: Trừ ngay lập tức, cập nhật từng mili giây!

vyt_buon

Hỏi ngu tý chứ không phải mạng nào cũng có dịch vụ này à

Nhưng chỉ được miễn phí nội mạng với tin kèm QC,ko QC vẫn bị trừ như bt.Mobi thì được được 30 tin/ngày thì phải.Mà khổ cái bọn bạn toàn VT thành ra vô dụng!

Trích jayacepalius View Post bảo ng ta tầm phào, mình còn tầm phào hơn.Đã bảo là nt trả phí thì phải trừ tiền.Bạn hãy test tài khoản thưởng và cả tài khoản chính đi (*101# và *102#) sẽ thấy nó trừ

Với trường hợp bạn nt nội mạng và ngoại mạng thì mức trừ y chang như nt bằng dt di động!

Tuy nhiên,nt bằng Web thì nó có cái bất lợi là:

1.Mỗi tn giới hạn 100 kí tự

2.nếu nhắn >100 kí tự (giới hạn 300 kí tự) thì nó tách ra từng tn riêng rẻ.Ví dụ với dt di động thì bạn nhắn >160 kí tự thì nó gộp lại 1 tn.Nhưng với cái này thì nó tách ra, cứ 100 kí tự là 1 tn

3.Sẽ có tình trạng nghẽn server.Nghĩa là login vào dc tài khoản nhưng bấm vào "Gởi tin nhắn" thì không vào dc màn hình soạn tn.Hay 1 cáhc khác là báo tn vừa chuyển vể Trung tâm tn nhưng...30 phút sau mới tới.Ko thể xác nhận vừa đến (Develivery report)
Nói chung cái j nó cũng có cái já của nó

Cập nhật thêm: Trừ ngay lập tức, cập nhật từng mili giây! nói thật bác chưa test thì đừng có tầm phào, nếu như thế thì tui Post làm cái quái gì hả. sao tui dùng không bị trừ trước hả
PS:Nhiều người chứ không phải riêng mình tôi, ông không dùng thì đừng có spam

son_tran92

Đã test và kết quả là bị trừ tiền

Híc! Chắc tại chủ thớt chưa kiểm tra hết các tài khoản nên bảo miễn phí

Mình thử làm như cách bạn nói thì kiểm tra lại tài khoản thấy bị trừ tiền

andoangian

Trích beast_master511 View Post Đã test và kết quả là bị trừ tiền

Híc! Chắc tại chủ thớt chưa kiểm tra hết các tài khoản nên bảo miễn phí

Mình thử làm như cách bạn nói thì kiểm tra lại tài khoản thấy bị trừ trước sao thế nhỉ, mình và mấy đứa bạn dùng vài tháng rồi có mất đâu. các bạn thử dung sim hết trước hay bị khóa xem, đảm bảo miễn phí

Các chủ đề có liên quan khác