bi_rain_hot_boy

Mình thấy USB 3G viettel đang khuyến mại lớn. Cho nên chúng ta có thể mua USB nhân dịp này để xài mạng Viettel hay có thể hack để xài mạng khác. Cách hack như sau:

Qui trình hack USB 3G Viettel như sau:

B1. Bỏ USB 3G Viettel vao máy tính để nó tự động cài đặt driver và các phần mềm kèm theo USB (hoặc cài đặt bằng tay theo hướng dẫn của Viettel)

Nếu cần thì bỏ sim VT vào để kiểm tra chắc chắn là USB3G VT hoạt động ổn định và bình thường với sim VT.

B2. Lên trang , nhập số IMEI của USB3G VT vào để lấy code unlock. Sau đó ghi lai code unlock

B3. Down soft nay ve may tính:

B4. Bỏ sim khác sim Viettel (VD sim Mobifone) vào USB3G rồi cho vào máy tính, soft của USB3G VT sẽ tự động chạy (vì đã cài đặt ở B1). Khi đó, soft của USB3G VT sẽ đòi nhập code, bỏ qua đừng nhập code gì cả và cứ để yên đó

B5. Chay soft đã down ở B3 (hoặc file đính kèm bên dưới), sau đó nhập code unlock đã lấy được ở B2 vào soft này và nhấn OK, soft này sẽ tự động unlock USB3G

B6. Thoát USB3G rồi vào lại, lúc này USB đã nhận được các sim khác sim Viettel (Vina, Mobifone, ...) .

Tiếp tục vào soft quản lí USB3G, phần Công cụ/ Lựa chọn/ Quản lí cấu hình /Mới rồi lần lượt nhập các cấu hình 3G của các nhà mạng vào (Vina, Mobifone, ...). Vậy là xong, mỗi lần bỏ sim vào USB3G và cắm vào máy tính thì chỉ việc chọn tên cấu hình của nhà mạng (Viettel, Mobifone, Vina, ...) mà kết nối để tận hưởng 3G của các nhà mạng Việt Nam.

Chúc các bạn thành công. CÁC BẠN THẤY BÀI HAY THÌ THANKS MỘT TÍ CHO MÌNH nha

Trích meoconchuaaiyeu lai cong dong hacker nua ha troi. không biết nói gì hơn. Đây là BAo thanh thiên chăng???

nga_tran70

link thứ 2 Down không được vậy bạn

Hòa ra là đây:

dauyeu1248

Trích trantuankhoa b ơi cho mình hỏi là usb 3g có chạy được trên win7 32bit không b? Hoàn toàn được bạn ạ

Sydney

bác nào hack dc bảo em nhá.định mua con laptop nhưng còn lưỡng lự via cái này đây .nhưng em sợ hack mãi cũng bị phát hiện rồi dẹp hết wá

ngchihung138

Cho mình hỏi, các Sim không cần dang ký 3G vẫn chạy 3G được hả bạn như sim Mobi và Vi na chẵn hạn

Aleem

ai test thử xem dc không cho mình biết với mình định mua con 7.2 của viettel

abc_edf

Trích trantuankhoa b ơi cho mình hỏi là usb 3g có chạy được trên win7 32bit không b? Vẫn chạy được bạn à USB 3G viettel hỗ trợ cho Windows (2000, XP, Vista, 7 32 bits and 64 bits) and Mac (10.4 and 10.5) đó bạn à.

Các chủ đề có liên quan khác