Ives

bạn tham tiềmo ở đây nhé:

Garron

Trò đá banh của bạn hỏi là chơi trên sân, trên tivi, hay trên máy vi tính vậy?

Muốn chơi được môn bóng đá phải có sức khoẻ, chạy nhanh, dùng chân tốt, nếu dùng tay thì phải lì bất ngại va chạm,...

Còn chỏi trên tv thì Quyền Linh có chỉ dẫn rồi đó, chỉ chuyện nhắn tin thôi, hơi tốn tiền

Nisien

Bạn muốn chơi đá banh uh? Dễ thôi mà!!!!!!! neu muon choi da banh o ngoai san thi ban chi can mua 1 trai banh , de no xuong đat va dung chan da no di, the la da duoc rui. neu ban muon choi da banh tren may thi chi can xem hướng dẫn cua tro choi va lam theo chi dan cua no, the la xong. đon gian ma ban

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
E Xin hãy chỉ cho em cách chữa bệnh thần kinh tọa. ? Sức khỏe 6
E Các bạn hãy chỉ cho mình cách cài video clip nhạc vào ipod với .Chân thành cảm ơn và sẵn sàng trả ti InterNet 2
A Em hãy tả hình dáng, cử chỉ và hành động của bạn em lúc đang ngồi học ở nhà. Văn học thiếu nhi 0
N Đoạn văn sau tả con trâu gia đình chăm sóc. Bài viết có những quan sát tinh tế. Em hãy chỉ ra những Văn học 0
T Hãy chỉ giúp tôi nơi bán buôn các loại thực phẩm . Tôi đang muốn tìm đối tác Ẩm thực 0
N Xin hãy giúp em với!Em muốn làm thủ tục xin cấp Visa đi du học Đài loan. Ai biết chỉ em với! Địa lý & Du lịch 0
W Tôi muốn đi Đài Loan nhưng chưa biết chọn công ty nào là tốt nhất và uy tín, hãy chỉ hộ tôi với? Việc làm 0
D Ảnh hưởng của yếu tố văn hóa, ngôn ngữ đến các hoạt động marketing thương mại quốc tế? Hãy cho ví dụ và phân tích Luận văn Kinh tế 0
D Bằng quy định của Luật thuế xuất khẩu, thuế nhập khẩu năm 2016, hãy chứng minh thuế nhập khẩu vẫn giữ vai trò là công cụ để bảo hộ nền sản xuất trong nước Luận văn Kinh tế 0
N Dựa vào luật Thương mại quốc tế đã học , hãy phân tích nội dung hiệp định Thương mại song phơng Việt - Mỹ Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác