huucong246

phiền mấy adm giúp đở em chuyện này:

máy em đang chạy là win7, 1 tuần trước em có update cái car màn hình mới thì vào mu gamethuvn.net không được cứ ấn gamestar là nó dis không hiện thông báo gì het, em cũng down cái mu khác về chạy thử nhưng cũng không được, sau đó em có gở cái dvr mới và cài lại drv củ nhưng vẩn thế.em có nghe người ta bảo do xung đột car màn hình gì đó , hiện nay em đang chạy 1 windows xp ảo nhưng sao vào mu lag quá không được như trước đánh triệu hồi chim thì ôi thôi đứng máy luôn.

kinh mong mấy bạn, mod và adm giúp em khắc phục để sớm tham gia mu trở lại( máy em không thể cài windows xp em vừa thử và ra quán người ta cũng bảo thế). em xin chân thành cảm ơn!

yellow_moon1607

sao không cài lại windows xem thế nào!

Nếu xung đột nó sẽ xuất hiện Blue Screen of Death

WinXP trên máy ảo thì cũng dùng cấu hình chính thôi.

Thôi đem ra tiệm là thượng sách.

Mà Laptop đem chơi game 3D và Card Onboard ac ac ac

linhnguyen_1003

bodyguard266 sao không cài lại windows xem thế nào!

Nếu xung đột nó sẽ xuất hiện Blue Screen of Death

WinXP trên máy ảo thì cũng dùng cấu hình chính thôi.

Thôi đem ra tiệm là thượng sách.

Mà Laptop đem chơi game 3D và Card Onboard ac ac ac lúc trước tui chơi cảm giác rất ngon lành mà đâu có sao, cắm 3 acc mu cũng không hề hấn gì

cam_tn

Rất có thể bạn update driver sai với chức năng của máy nên gây ra lỗi VGA đó bạn nên tải cái driver phụ hợp với main thì hơn

to_du_na

thuuong1309 Rất có thể bạn update driver sai với chức năng của máy nên gây ra lỗi VGA đó bạn nên tải cái driver phụ hợp với main thì hơn minh update từ trang

cua win7 32 bít

---------- Bài thêm lúc 21:32 ---------- Bài trước là lúc 21:29 ----------

nhân tiện cho hỏi update drv car ati mobility radeon hd 3400 series ở đâu là an toàn nhất

cho tui luôn link

thank

hungviet99

haccuden minh update từ trang

cua win7 32 bít

---------- Bài thêm lúc 21:32 ---------- Bài trước là lúc 21:29 ----------

nhân tiện cho hỏi update drv car ati mobility radeon hd 3400 series ở đâu là an toàn nhất

cho tui luôn link

thank ở trạng chủ chứ đâu.or trang support của dòng máy bạn dùng

E_big ở trạng chủ chứ đâu.or trang support của dòng máy bạn dùng bạn thông cảm hướng dẩn kỹ mình hơi gà, vào chổ nào để có link vào trang đó

fuckof

Mấy con gà...cứ thấy máy bị lỗi là nói người ta đi cài lại win....bộ cài lại windows là hạnh phúc lắm hả???

không biết thì đừng có mở miệng ra làm như ta đây...

tao khinh

Unai

haccuden bạn thông cảm hướng dẩn kỹ mình hơi gà, vào chổ nào để có link vào trang đó cho mình thông tin dòng máy(vd dell voltro xxx gì đó) và thông tin bản windows mai mình up link cho

ntcmar

Bạn nói gì nghe rắc rối quá, mấy cái vụ phần cứng với driver này thì bạn nên cài hay ghost windows lại đi. sữa chi cho mắc công nhứt đầu lắm...

Duante

sonthao91 bạn thử dùng phần mềm 3DP-Chip tìm driver xem thế nào.nó khá hay đó.tìm chính xác. ôk mình sẻ thử

Các chủ đề có liên quan khác