Sau khi mình nối dây loa cổng trước để nghe được cả cổng trước lẫn cổng sau và up date driver cho main thì máy bất nghe được tiếng trong đột kích nữa (các chương trình và game khác nghe bình thường). Mình rút cổng loa trước ra thì vẫn bất nghe được. Máy mình có cấu hình như sau:

CPU: C2D 2.2

Main: Intel DG965RY

Driver sound: IDT Hight Difinition Audio

Giúp mình với!!!!

Mình vừa cài lại đột kích mà vẫn bất được. Mình chạy Vista, trước vẫn rất ổn.

ah tui cũng bị tương tự vậy nè. Máy tui xài 2 win: XP & Vista. Qua XP choi thỉ có tiếng, nhưng chơi bên Vista thì im ru hà. cái nay chắc lỗi xung đột windows gòi. ai biết khắc phục chỉ với.

nh0k_ju_a

Trích:

hoanh171184

Sau khi mình nối dây loa cổng trước để nghe được cả cổng trước lẫn cổng sau và up date driver cho main thì máy bất nghe được tiếng trong đột kích nữa (các chương trình và game khác nghe bình thường). Mình rút cổng loa trước ra thì vẫn bất nghe được. Máy mình có cấu hình như sau:

CPU: C2D 2.2

Main: Intel DG965RY

Driver sound: IDT Hight Difinition Audio

Giúp mình với!!!!

Mình vừa cài lại đột kích mà vẫn bất được. Mình chạy Vista, trước vẫn rất ổn.

ừ, máy của mình cũng vậy, chẳng hiểu sao chẳng chó tý tiếng nào cả! đang săn ghost bây giờ bất có tiếng nản thật. Mình vừa cài lại windows SP2, tải bản full mới nhất cài lạ cũng bất ăn thua. Ai biết giúp mình với.

hanna119062000

Cái này do máy các bạn cài DirecX10 đó mờ. Chỉ cần cài lại windows là ổn. Máy mình vừa từng bị vậy rùi.

Các chủ đề có liên quan khác