Seamus

Cái laptop top của mình nó bị sao mà download File .jar về là nó tự chuyển sang đuôi gì gì ý ai biết giúp với

Khi download mình cchỉ kích dowload mà nó hiện cả đống:

Khi Vào trong Ổ chứa thì :

Buồn quá ai biết giúp với nha

Rawiella

đúng là thế đó bạn.. không sao đâu, bạn có thể copy file tải về vao di động chơi bt, hay dung kemulator để chơi trên pc nha

Leonardo

winrar nó đọc file .jar thì bây h file jar nó cũng có biểu tượng tương tự file rar

titi_monkey72

bạn có thể vào folder options (Bỏ tích ở ô Hide extensions for known file types) để xem được đuôi của file

File .jar được mặc định mở bằng winrar nên nó mới có biếu tượng của winrar

haiga9109

phamdoanh bạn có thể vào folder options (Bỏ tích ở ô Hide extensions for known file types) để xem được đuôi của file

File .jar được mặc định mở bằng winrar nên nó mới có biếu tượng của winrar sao mình không thấy Hide extensions for known file types bạn ơi?

không sao đâu,đừng giải nén gì hết để như vậy copy vào máy mà chạy thôi,giải nén ra không chạy được đâu đó

lqd03a2longan

vovietvinh1993 không sao đâu,đừng giải nén gì hết để như vậy copy vào máy mà chạy thôi,giải nén ra không chạy được đâu đó giờ làm sao cho nó không tự giải nén đây? mình hết cách rồi

duy_khuong71291

2anhcu2 giờ làm sao cho nó không tự giải nén đây? mình hết cách rồi Winrar nó nhận đuôi jar thành file nén đo mà, k sao đâu bạn, k cần giản nén gì hết, cứ chép vào đt mà chém.

Chúc vui

Các chủ đề có liên quan khác