longhaihqdl

Tình hình là em mới cài lại win, xong rồi cài google chrome, xong đến lúc cài CCleaner thì không thể xoá được lịch sử duyệt web của Chrome, trong khi Firefox và IE vẫn xoá được bình thường. Mình gỡ ra cài lại mấy lần rồi, bác nào biết tại sao chỉ giúp mình với. Thank các bác

em có điền rồi các bạn ạ, chả hiểu sao k xoá được, đọc 1 bài trên mạng thấy có 1 bác bảo đấy là do đồng bộ hoá tài khoản, nhưng em có đồng bộ đâu mà nó vẫn bị

my_chicken

em có điền rồi các bạn ạ, chả hiểu sao k xoá được, đọc 1 bài trên mạng thấy có 1 bác bảo đấy là do đồng bộ hoá tài khoản, nhưng em có đồng bộ đâu mà nó vẫn bị vào history xóa cũng được mà bác.

oanhoanh91_2009

Theo mình biết thì chorme ghi nhớ web đã truy cập thông qua ip người dùng, nên dù bạn có gỡ ra cài lại bao nhiêu lần nhưng ip của bạn không thay đổi thì nó vẫn ghi nhớ.

Conall

Tình hình là em mới cài lại win, xong rồi cài google chrome, xong đến lúc cài CCleaner thì không thể xoá được lịch sử duyệt web của Chrome, trong khi Firefox và IE vẫn xoá được bình thường. Mình gỡ ra cài lại mấy lần rồi, bác nào biết tại sao chỉ giúp mình với. Thank các bạn 1)Khi chạy CC bạn có tắt chrome đi chưa

2)Đâu cần CC để xóa lịch sử của chrome. Bạn bật chrome lên rồi bấm tổ hợp phím Ctrl + h để xóa lịch sử web

san.chiro

Tình hình là em mới cài lại win, xong rồi cài google chrome, xong đến lúc cài CCleaner thì không thể xoá được lịch sử duyệt web của Chrome, trong khi Firefox và IE vẫn xoá được bình thường. Mình gỡ ra cài lại mấy lần rồi, bác nào biết tại sao chỉ giúp mình với. Thank các bạn đó là do bạn sử dụng lại mail mà bạn đã cài đặt lần trước. Nên cho dù bạn gỡ rồi cài lại vẫn bị. Mình bị rất nhiều lần và rất bực mình và đã tìm ra nguyên nhân và hướng giải quyết.

mở ggChrome lên --> settings --> nhấp vào thanh trên cùng "advanced sync setting..." --> bỏ dấu tick History.

chúc bạn thành công

Các chủ đề có liên quan khác