Chán quá...đang làm 1 video...đến khi save nó lại báo lỗi " Window Movie Maker cannot save the movie to the specified. Verify that the orginal source files used in your movie are still available, that the saving location is still available, and that there is enough free disk sace available, and then try again."

Đã thử đủ tất cả cách rồi.

Ai từng bị cái này và khắc phục được giúp tớ với.

Ardell

mr.pikeose Chán quá...đang làm 1 video...đến khi save nó lại báo lỗi " Window Movie Maker cannot save the movie to the specified. Verify that the orginal source files used in your movie are still available, that the saving location is still available, and that there is enough free disk sace available, and then try again."

Đã thử đủ tất cả cách rồi.

Ai từng bị cái này và khắc phục được giúp tớ với.

của bác ở đây bác ạ

Nó núa đại khái như thế này nè :

- Em nó núa là em nó không thể lưu được mấy anh ạ . còn nguyên nhân không lưu là do kích thước tập tin của bộ phim vượt quá RAM có sẵn trên máy tính của bạn. - nguyên văn bởi microsoft

Giải pháp đó là :

- Giảm kích thước tệp tin bằng cách loại bỏ bớt hình ảnh và hiệu ứng trong video đó

- .. còn nhiều cách khác nữa ở trên bạn tham khảo nhé/

còn giải pháp mà mình đưa ra cho bạn đó là nếu muốn làm nhiều cái flash hay video hình gì đó thì nên dùng 1 chương trình gì đó khác.

Chúc vui !

Các chủ đề có liên quan khác