deathnoteetou

mình sài win7 x64, sáng nay mở máy lên lỗi như ảnh, mở được 10phút là máy treo hên là chụp dc tấm ảnh cho ae view

thanhnsbk

Bạn nên repair hay safe mod lại thử xem máy có vấn đề gì trong đó...hay bạn cài phần mềm không hợp với window mà bạn đang sài cho nên nó chống với windows không cho khởi động hay treo máy khi khởi động ?!...

petuyen_kutiep

co con .exe nó chạy kìa bạn ,bạn diệt nó đi nếu không diệt được thì cài lại rồi diệt nó à

Ermanno

cài lại windows và diệt virus ngay khi vừa vào windows thui. còn không thì thử quét trong safemode xem có đỡ được ko.

Tahkeome

cài lại windows luôn cho sướng...win 8 bạn nhé ^^ hở chút là cài lại win, người ta l;ập topipc để hỏi cách sửa chữa chứ chưa j mà vừa bảo cài win, khi nào không được thì mứ cài chứ

thấy kon wefault của bác hơi nhìu, máy bác bị virus thì phải, không biết bác có cài chương trình j ko

khuyên bác nên quét virus sạch sẽ trong safe mode sau đó format ổ C và cài windows mới nhé, tốt nhất nên quét virus hết tất cả ổ luôn nhé ^^

ngo_son

Thank ae giúp. t vừa quét virus, được 1200con, chỉ diệt được 10con,hj, khởi động lại hư windows luôn. giờ đang cài lại. tối wa có cài 2phầm mềm tạo flash web. chắc do nó gây ra

Các chủ đề có liên quan khác