Clustfeinad

dnay may em thuong xuyen bi do,van chay cac chuong trinh nhung thuc hien rat cham,em toan phai phai su dung to hop phim de su dung.cac bac giup em voi.em dag dung pc co cau hinh kha core2 dual ram 1gb

Post bài có dấu nhé.

,em toan phai phai su dung to hop phim de su dung

Là sử dụng tổ hợp phím nào

van chay cac chuong trinh nhung thuc hien rat cham

là những chương trình nào?

em dag dung pc co cau hinh kha core2 dual ram 1gb

Nếu bạn sử dụng nhiều ứng dụng cùng lúc những chương trình nặng thì chuyện thực hiện chậm là bình thường.

Máy thường xuyên bị đơ, treo ... thông thường là do xung đột phần mềm hay do virus, còn một nguyên nhân nữa cũng làm máy chạy chậm là do máy quá nóng.

angel15vn

Bạn tháo chíp ra xem vừa hết keo tản nhiệt chưa?nếu hết hay gần hết thì bôi keo tản nhiệt vào xem sao.

Terrel

vệ sinh máy , cài lại windows rồi quét virus + tạo 1 bản ghost để

em cung nghi la do nong *qua nhung trc em da boi kem chip moi va lau chui sach se bo phan tan nhiet nhung cug không kha quan hon,cco khi chi dung 1 ctrinh cug do,phai dung to hop ctrl+alt

+delete de va kich lai ctrinh lam vc.em van nghi la phan cung co vde nhug khong chc lam.bac giup em

---------- Bài thêm lúc 11:16 ---------- Bài trước là lúc 11:13 ----------

tuc la may chay không on dinh khoi dong dc nhung khi vao ctrinh thi bi do,mac du ctrinh do van bao running trong taks manager va de chay dc em lai phai vao do kich hoat lai.em cung nghi la do nong *qua nhung trc em da boi kem chip moi va lau chui sach se bo phan tan nhiet nhung cug không kha quan hon,cco khi chi dung 1 ctrinh cug do,phai dung to hop ctrl+alt

+delete de va kich lai ctrinh lam vc.em van nghi la phan cung co vde nhug khong chc lam.bac giup em

---------- Bài thêm lúc 11:18 ---------- Bài trước là lúc 11:16 ----------

em cung da ktra chip,boi kem tan nhiet rui nhung khong dc bac ah,thanks bac nhe

Denys

Bạn thử quét rác, dồn phân mảnh xem sao. theo mình thì nếu nóng quá nó sẽ treo máy hay tự khởi đông lai.

Các chủ đề có liên quan khác