ngoc_anh_111

Ý bạn là sao, thanh công cụ tìm kiếm thì ở ngay bên thanh đường dẫn kìa (Vẫn Google mà).

MacMurra

Cái này trong forum có nhiều bài hỏi rồi, bạn chịu khó search là ra liền

Trên thanh địa chỉ gõ about:config -> I'll carefully, i promise -> gõ keyword.URL, có 1 dòng được tìm thấy hiện ra -> nhấp đúp vào đấy, có 1 hộp thoại hiện ra, thay dòng chữ trong hộp thoại ấy bằng dòng này , công cụ tìm kiếm mặc định sẽ trở lại là google

Bradfurd

Ti I âu pi Cái này trong forum có nhiều bài hỏi rồi, bạn chịu khó search là ra liền

Trên thanh địa chỉ gõ about:config -> I'll carefully, i promise -> gõ keyword.URL, có 1 dòng được tìm thấy hiện ra -> nhấp đúp vào đấy, có 1 hộp thoại hiện ra, thay dòng chữ trong hộp thoại ấy bằng dòng này , công cụ tìm kiếm mặc định sẽ trở lại là google Thử rồi, có được đâu

queen_love_911

Ti I âu pi Cái này trong forum có nhiều bài hỏi rồi, bạn chịu khó search là ra liền

Trên thanh địa chỉ gõ about:config -> I'll carefully, i promise -> gõ keyword.URL, có 1 dòng được tìm thấy hiện ra -> nhấp đúp vào đấy, có 1 hộp thoại hiện ra, thay dòng chữ trong hộp thoại ấy bằng dòng này , công cụ tìm kiếm mặc định sẽ trở lại là google Chuẩn rồi đó, làm theo cách này đi!

chu_teu_coi

tui đành dùng cách vào %appdata% rồi xóa thư mục mozila đi. nhưng cách này sẽ xóa hết tất cả

---------- Bài thêm lúc 23:26 ---------- Bài trước là lúc 23:21 ----------

Một vấn đề nữa nè. giúp em với:

Em xài Aurora 11. cài idm.

Vấn đề là không có cái idm cc nào dùng được cả. mỗi khi nghe nhạc. nó không nghe trực tiếp mà lại tụ động tải về. thế mới bực chứ

Các chủ đề có liên quan khác