anhvaem2997

Em mới thử cài Mozilla Firefox bản 4 bản full trên trang chủ Mozzilla hí hửng thấy nó được quá nhưng khi download thì bí xị liền vì nó không hề hỗ trợ IDM ai biết chỉ em với chứ cứ để thế này down phim đồ về có nước chờ đến tết công gô.....

Coed

bạn vào theo đường link này làm theo chỉ dẫn là được nhé... mình vừa làm rồi, rất oke ... ( chỉ cần ấn càiở cuối trang là oke)

Nick

Cài add-ons Flashgot cho FF thì dù là IDM 1.0 cũng có thể down được... rất tiện lợi cho những ai không mún update IDM

smile_trangau

bắt link thì được nhưng sao cái ô chữ nhật nhỏ dùng để dơnload FLV video bên góc cửa sổ video nó hok hiện ra nữa

metal_NS

đã thành công.tk tất cả người.tiện đây xin tất cả ng ai co idm bản mới nhất vừa Cr-ack k cho t xin

ngo_son

bạn muốn idm tự động bắt link trong FF4 thì vạn phải cài IDM từ bản 6.0 trở lên

thanhnha0805

ndtctk bạn vào theo đường link này làm theo chỉ dẫn là được nhé... mình vừa làm rồi, rất oke ... ( chỉ cần ấn càiở cuối trang là oke)
Thsk bác

Caine

QuanTit143 Em mới thử cài Mozilla Firefox bản 4 bản full trên trang chủ Mozzilla hí hửng thấy nó được quá nhưng khi download thì bí xị liền vì nó không hề hỗ trợ IDM ai biết chỉ em với chứ cứ để thế này down phim đồ về có nước chờ đến tết công gô..... các bạn nào sài FF 4 final chú ý nhé: FF4 fianl tương thích rất tốt với IDM 6xx.từ 5.19 trở về sau thì phải xử lý 1 vài thao tác nửa.mình thì sài IDM 6xx.

Các chủ đề có liên quan khác