kuku_t3

Mình vừa đậu tốt nghiệp 12 năm nay ,nhưng do cái bản tính do dự ,long đong nên mình đã nộp trễ đơn thi đại học nên bây giờ đang ngồi không ở nhà ,không đi thi đại học T_T .Mình rất muốn đi làm nhưng vẫn còn lo sợ bởi mình có biết làm cái gì đâu? Mình còn định là học trường trung cấp ở đường Quang trung,học khóa 3D Max..v..v..nói chung liên quan đến đồ họa .Vậy mình có nên học không ,và học cái ấy có lợi không , dù mình chưa biết 1 chút xíu nào về cái môn mà định học ,ngoài 3 cái việc vẽ vời lẹc quẹt T^T

p3h30_h4ppj

Cậu cần học.học để có cái bằng chứ bây giờ mà k có bằng thì dù mình có giỏi hơn ng ta cũng lương cao k bằng người ta(lúc đó là sôi máu đấy)
Đồ họa cũng tốt có tương lai nhưng nếu có thể bạn có thể chọn môn bạn thích để mà có hứng thú hơn.Bớt đi chơi lại nữa :D

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
A Máy của mình bio nó rất thường xuyên hiện cái này:...? Hỏi đáp Tin học 3
T Nhờ ad tải giúp mình tài liệu "Quan điểm cơ bản của đảng ta về phát triểu kinh tế trong giai đoạn hiện nay" với ạ Kinh tế chính trị 5
Q Thái độ cùa anh chị như thế nào trước hiện tượng một số cô gái trẻ Việt Nam tự khoe thân thể mình tr Văn học 0
Q Anh/chị hãy trình bày suy nghĩ cùa mình về hiện tượng “bệnh vô cảm” hiện nay trong đời sống chúng ta Văn học 0
B “Qua ca dao, người bình dân Việt Nam đã thể hiện được những tình cảm thiết tha và cao quý của mình”. Văn học 0
T Xin hướng dẫn cách boot máy bằng đĩa CD BOOT bằng CT HIREN V9.7 Lúc này máy tính của mình cứ hiện l An toàn - Tối ưu hệ thống 4
P máy tính mình xuất hiện vài phần mềm lạ Thủ thuật tin học 9
N Thể hiện mình là người thành công khi đi xin việc Mẹo vặt cuộc sống 0
T Hiện mình có ý định mở quán nét ở Thị Xã Bình Phước. Mặt bằng 400m2 mặt đường chưa có cơ sở, Khoảng Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
Y Cho mình hỏi biên độ giá cổ phiếu trên TTCK hiện tại là bao nhiêu? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 1

Các chủ đề có liên quan khác