anh em cho mình hỏi là ví dụ giờ mình có 1 file.exe , dung lượng nhỏ thôi !

mình có đem ra quán net để sử dụng nhưng mà mình không muốn ai cópi qua máy khác hay upload lên các server lưu trữ khi mình không để ý

vậy cho mình hỏi có cách nào để chống k cho chia sẽ file như copy và upload file k , Thank trước !

Farquarson

Lamson719 Cái này dễ thôi, cứ chép nó vào USB dùng xong rút USB ra và bỏ vào túi quần... xong Bạn dùng cách này xem, mình bổ sung thêm là khi dùng xong bạn xóa nó đi là được

Nếu không thì cũng còn nhiều cách lắm tương tự như dùng USB như up lên mail, một số trang upload như mediafire hay megeupload....và có đặt pass khi nào dùng thì down về dùng xong thì xóa,

Bạn có thể tiết lộ file gì mà bí mật (an ninh) vậy không ? Thực ra thì cũng không chỉ có bạn dùng file đấy nếu file đấy không phải là của bạn làm hay viết ra

Có thể bạn dùng thêm phần mềm filelock nhé

Cái gì sẻ chia được thì cứ sẻ chia bạn ạ

minh_ky

theo mình dù bạn có làm gì thì nó cũng có thể copy được file đó, còn dùng được hay không thì còn tùy.

Tốt nhất là bạn dùng xong rồi xóa file đó đi là xong thôi mà, thường thì các quán nét có đóng băng, bạn có thể yên tâm mà dùng, không ai để ý bạn vừa làm gì trong đó đâu.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
T Thiết kế khóa học trực tuyến hỗ trợ tự học phần văn học dân gian chương trình Ngữ văn 10, tập 1 Luận văn Sư phạm 0
C TKB Application System 8.0 – Hỗ trợ xếp Thời khóa biểu Văn phòng - Office 0
D Nghiên cứu sự thỏa mãn của người dân trong bồi thường, hỗ trợ khi Nhà nước thu hồi đất Luận văn Kinh tế 0
D Đánh giá tác dụng của phương pháp Cận Tam Châm trong hỗ trợ điều trị trẻ rối loạn phổ tự kỷ Y dược 0
V Nhờ anh chị tải tài liệu chuỗi cung ứng công ty Việt Tiến này giúp em với ạ. Em cám ơn anh chị hỗ trợ giúp đỡ ạ Sinh viên chia sẻ 3
D Xây dựng phân hệ dịch vụ gọi xe và điều xe taxi tự động có hỗ trợ bản đồ số trên smartphone Luận văn Kinh tế 0
D Đánh giá công tác bồi thường, hỗ trợ và tái định cư ở một số dự án trên địa bàn phường Long Biên và phường Giang Biên quận Long Biên - TP Hà Nội Văn hóa, Xã hội 0
D Hệ thống hỗ trợ nuôi cá cảnh SMART AQUARIUM Công nghệ thông tin 1
D giải pháp thúc đẩy dịch vụ hỗ trợ vận tải biển việt nam trong bối cảnh hội nhập kinh tế quốc tế Luận văn Kinh tế 1
D Áp dụng chiến lược marketing – mix để hỗ trợ xây dựng và phát triển thương hiệu thời trang Novelty của Tổng Công ty may Nhà Bè Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác