rockfan_u2

Chia sẻ miễn phí cho các bạn tài liệu: Một số giải pháp nhằm hoàn thiện công tác thực hiện hợp đồng xuất khẩu tại công ty sản xuất và xuất nhập khẩu tổng hợp Hà Nội
CH sè 11 - B1 - §H KTQD Chuyªn Photocopy - §¸nh m¸y - In LuËn v¨n,  TiÓu luËn 
:) 6.280.688
2
mình  vào  việc  hoàn  thiện  việc  thực  hiện  hợp  đồng  xuất  khẩu  nhằm  nâng  cao hiệu quả kinh doanh ở công ty.
Đối tượng và nhiệm vụ nghiên cứu: Chuyên đề đi vào phân tích thực 
trạng công tác thực hiện hợp đồng xuất khẩu của công ty Haprosimex Group. Từ đó  đề  xuất  một  số  giải  pháp  đối  với  công  ty  cũng  như  kiến  nghị  đối  với  Nhà nước nhằm giúp công tác thực hiện hợp đồng xuất khẩu tại công ty ngày càng hoàn thiện hơn.
Phương pháp nghiên cứu: Chuyên đề sẽ sử dụng phương pháp duy vật 
lịch sử, duy vật biện chứng kết hợp với các phương pháp khác để so sánh, phân tích trên cơ sở các số liệu về tình hình công tác thực hiện hợp đồng xuất khẩu tại công ty trong giai đoạn 2004 – 2006.
Nội dung gồm các phần sau:Chương I:

MỘT SỐ VÂN ĐỀ CHUNG VỀ HỢP ĐỒNG XUẤT KHẨU 
VÀ CÔNG TÁC THỰC HIỆN HỢP ĐỒNG XUẤT KHẨU
Chương II: 
PHÂN TÍCH

THỰC TRẠNG CÔNG TÁC THỰC HIỆN 
HỢP ĐỒNG XUẤT KHẨU TẠI CÔNG TY HAPROSIMEX GROUP
CHƯƠNG  III:  PHƯƠNG  HƯỚNG  PHÁT  TRIỂN  VÀ  MỘT  SỐ  GIẢI 
PHÁP  NHẰM  HOÀN  THIỆN  HỢP  ĐỒNG  XUẤT  KHẨU  TẠI  CÔNG  TY HAPROSIMEX GROUP TRONG THỜI GIAN TỚI
Mặc dù đã có nhiều cố gắng song thời gian nghiên cứu và khả năng 
lý luận của em còn nhiều hạn chế nên chuyên đề của em không tránh khỏi những 
thiếu xót. Em rất mong nhận được sự giúp đỡ và chỉ bảo của các thầy cô để bổ 
sung và hoàn thiện chuyên đề này.
Em xin chân thành cảm ơn!
Công ty sản xuất và xuất nhập khẩu tổng hợp Hà Nội (Haprosimex Group) là một trong những con chim đầu đàn của ngành thương mại thủ đô. Hoạt động sản xuất và xuấ
Dành riêng cho anh em Ketnooi, bác nào cần download miễn phí bản đầy đủ thì trả lời topic này, Nhóm Mods sẽ gửi tài liệu cho bạn qua hòm tin nhắn nhé.
- Bạn nào có tài liệu gì hay thì up lên đây chia sẻ cùng anh em.
- Ai cần tài liệu gì mà không tìm thấy ở forum, thì đăng yêu cầu down tại đây nhé:
Nhận download tài liệu miễn phí

Các chủ đề có liên quan khác

Các chủ đề có liên quan khác