Chia sẻ miễn phí cho các bạn tài liệu: Hoàn thiện kế toán xác định kết quả kinh doanh và phân phối lợi nhuận tại Công ty Than Nội Địa
2
         Ch­¬ng III: Ph­¬ng h­íng hoµn thiÖn kÕ to¸n x¸c ®Þnh kÕt qu¶ kinh doanh  vµ ph©n phèi lîi nhuËn ë C«ng ty Than néi ®Þa         Em hy väng c¸c ý kiÕn vµ gi¶i ph¸p ®­a ra trong ®Ò tµi nµy sÏ cã ý nghÜa vÒ mÆt lý luËn vµ cã tÝnh kh¶ thi vÒ mÆt thùc tÕ.         Trong  qu¸  tr×nh  thùc  tËp,  em  ®·  nhËn  ®­îc  sù  gióp  ®ì  nhiÖt  t×nh  cña  c¸n  bé c«ng nh©n viªn C«ng ty Than néi ®Þa ®Æc biÖt lµ c¸c c« chó trong phßng kÕ to¸n, sù h­íng dÉn tËn t×nh cña c« gi¸o TrÇn thÞ Ph­îng.  Em xin ch©n thµnh c¶m ¬n sù gióp ®ì ®Çy hiÖu qu¶ cña c¸c c¸n bé kÕ to¸n c«ng ty.  Em xin ch©n thµnh c¶m ¬n c« gi¸o TrÇn thÞ Ph­îng ®· tËn t×nh gióp ®ì em hoµn thµnh b¶n chuyªn ®Ò thùc tËp nµy.
Cùng với việc xác định kết quả kinh doanh, phân phối lợi nhuận cũng có ý nghĩa vô cùng quan trọng đối với doanh nghiệp. Việc phân phối sử dụng đúng đắn, hợp ký
Dành riêng cho anh em Ketnooi, bác nào cần download miễn phí bản đầy đủ thì trả lời topic này, Nhóm Mods sẽ gửi tài liệu cho bạn qua hòm tin nhắn nhé.
- Bạn nào có tài liệu gì hay thì up lên đây chia sẻ cùng anh em.
- Ai cần tài liệu gì mà không tìm thấy ở forum, thì đăng yêu cầu down tại đây nhé:
Nhận download tài liệu miễn phí

Các chủ đề có liên quan khác

Các chủ đề có liên quan khác