nh03m_ko0l

các bạn ơi tình hình em đang quyết tâm để học lấy bằng MBA nhưng nhà không có điều kiện để du học. các bạn nào có kinh nghiệm học trong nước chỉ em với, em vô cùng Thank rất nhiêu

Emiliano

bạn tốt nghề trường nào vậy mà ngành nào tất cả người mới tư vấn được chứ

giangcoi_1016

mr-google bạn tốt nghề trường nào vậy mà ngành nào tất cả người mới tư vấn được chứ em hoc quản trị kinh doanh các bạn ah

cutie_fowl

focicrazy em hoc quản trị kinh doanh các bạn ah MBA cũng là khóa học tốt của khoa quốc tế-đhqg

shiroyuki_93

mr-google bạn có thể nói rõ hơn được không ?

Chương trình MBA

Chương trình Thạc sỹ Quản trị Kinh doanh (định hướng Tài chính – Ngân hàng dành cho Việt Nam)

liên kết giữa Khoa Quốc tế - ĐHQGHN và Đại học Giúp (Malaysia) tại Hà Nội

1. Thời gian học : 20 tháng

2. Địa điểm học : Khoa Quốc tế - Đại học Quốc gia Hà Nội

Nội dung chương trình đào tạo : gồm 14 môn học, trong đó có 13 môn của ĐH Giúp và 01

môn của Khoa Quốc tế. Mỗi môn của Giúp gồm 20 giờ lý thuyết (lectures) và 16 giờ bài tập

(tutorials). Riêng môn Phương pháp luận nghiên cứu không tính điểm và chỉ gồm 16 giờ lý

thuyết. Môn học của Khoa Quốc tế gồm 20 giờ (với môn học này, Khoa Quốc tế sẽ cấp Chứng

chỉ hoàn thành môn học)

Chuchip

liekata không có điều kiện thì xin học bổng đi tình yêu học trong nước chán ốm hiện tại e khá bận với công chuyện nên chưa nghiên cứu được chuyện xin học bổng. Mà e muốn học luôn và ngay để đỡ mất thời (gian) gian. Đằng nào cũng một công về sau đỡ mệt mỏi

p3mi_003

nếu mà bạn vừa buzi với công chuyện như thê thì tốt nhất là nên học EMBA, như thế sẽ tiện hơn

Frang

liekata nếu mà bạn vừa buzi với công chuyện như thê thì tốt nhất là nên học EMBA, như thế sẽ tiện hơn khác gì nhau đâu bạn ơi, đều là thạc sĩ quản trị kinh doanh mà.

smile_trangau

aptechhn Chương trình MBA

Chương trình Thạc sỹ Quản trị Kinh doanh (định hướng Tài chính – Ngân hàng dành cho Việt Nam)

liên kết giữa Khoa Quốc tế - ĐHQGHN và Đại học Giúp (Malaysia) tại Hà Nội

1. Thời gian học : 20 tháng

2. Địa điểm học : Khoa Quốc tế - Đại học Quốc gia Hà Nội

Nội dung chương trình đào tạo : gồm 14 môn học, trong đó có 13 môn của ĐH Giúp và 01

môn của Khoa Quốc tế. Mỗi môn của Giúp gồm 20 giờ lý thuyết (lectures) và 16 giờ bài tập

(tutorials). Riêng môn Phương pháp luận nghiên cứu không tính điểm và chỉ gồm 16 giờ lý

thuyết. Môn học của Khoa Quốc tế gồm 20 giờ (với môn học này, Khoa Quốc tế sẽ cấp Chứng

chỉ hoàn thành môn học) 20 tháng là 2 năm, có lâu quá không nhỉ> mà thời (gian) gian học là ngày thường hay vào ngày nghỉ t7 và CN hở bác ???

bear_hbu

Mr.KeySaKer khác gì nhau đâu bạn ơi, đều là thạc sĩ quản trị kinh doanh mà. khác đấy bạn ơi,

EMBA (Executive Master of Business Administration)

Đó là chương trình đào tạo bán thời (gian) gian, dành cho những nhà quản lý có kinh nghiệm thực tế mong muốn hoàn thiện hơn trong khả năng quản lý để tiếp tục theo đuổi con đường công danh. “Đó là một tấm bằng quản trị kinh doanh không có những điều phiền nhiễu của MBA”, Laurent Aymard, 35 tuổi, giám đốc tài chính của tập đoàn Taittinger, đang theo một khoá học EMBA tâm sự, “không có vấn đề gì khi tui mất một năm rưỡi để học, vẫn được nhận lương và tiến bộ hơn trong công việc. EMBA cho phép tui không phải hi sinh bất cứ thứ gì”. Ba tháng sau khi bắt đầu học EMBA, Aymard vừa được bổ nhiệm làm giám đốc chiến lược và phát triển của bộ phận khách sạn của tập đoàn.

nè đọc đi nhá xem khác không?

blackbery18

theo nôm na e hiểu là EMBA học sẽ linh hoạt và chủ động hơn MBA đúng không ạ? quá hợp với em, thanks bác phát. Mà bác cho em luôn info đi để em còn liệu

focicrazy 20 tháng là 2 năm, có lâu quá không nhỉ> mà thời (gian) gian học là ngày thường hay vào ngày nghỉ t7 và CN hở bác ??? 2 năm mà nhiều gì bạn học thạc sĩ quản trị kinh doanh đâu có đơn giản với lại bạn còn vừa học vừa làm nữa. Mình nghĩ làm gì cũng nên đầu tư thời (gian) gian cho nó thì hiệu quả sẽ cực cao

nh0cc0ndeptrai

liekata bên khoa quốc tế của ĐHQG có đào tạo EMBA đấy bạn bác nào học khoa quốc tế cho em info với, càng rõ hơn càng tốt ạ em cảm ơn

Erkerd

focicrazy bác nào học khoa quốc tế cho em info với, càng rõ hơn càng tốt ạ em Thank

-Ngôn ngữ đào tạo : Song ngữ Anh - Việt

-Thời gian : 24 tháng

-Bằng Thạc sỹ Quản trị kinh doanh

(EMBA) do Đại học Khoa học và

Công nghệ Long Hoa cấp.

- 1 năm kinh nghiệm làm việc

tạm thời (gian) như thế, bạn xem xem

Các chủ đề có liên quan khác