cyber_luv25

Nếu để luyện nghe nói và học phí không quá 500.000đ/tháng, mình có một số trường có thể giới thiệu với bạn:
Trường Ngoại Ngữ Thanh Niên
Số 4 Phạm Ngọc Thạch
Trung tâm ngoại ngữ kỹ năng
141 Nguyễn Du P. Bến Nghế, Q.1
Trung tâm ngoại ngữ Dương Minh
Số mấy mình hổng nhớ vì nó có nhiều chi nhánh lắm, mà ở ngay ngã tư Trần Quang Khải với Hai Bà Trưng là có một cái chi nhánh

Nhưng, nói chung, học ở trung tâm nào thì nỗ lực của bản thân cũng chiếm tới 60% thành công. Học ở các trung tâm như Hội Việt Mỹ và Clever learn hay ILA thì có nhiều cơ hội giao tiếp với người nước ngoài, tuy nhiên học phí thì ở trên trời. Nhưng nói chuyện với người nước ngoài không phải là con đường duy nhất để giỏi tiếng Anh. Tớ nghĩa vậy đó Học Tiếng Anh giao tiếp ở đâu hiệu quả? (hay tại không có tiền nên tự an ủi Học Tiếng Anh giao tiếp ở đâu hiệu quả? )

duxi1511

[:x] Học Tiếng Anh giao tiếp ở đâu hiệu quả? Học Tiếng Anh giao tiếp ở đâu hiệu quả?
Có thể bạn chưa biết Học Tiếng Anh giao tiếp ở đâu hiệu quả?
Có một địa chỉ học tiếng anh giao tiếng rất quả nữa đó. Bạn thử tham khảo qua web của học viện EQuest nhé. www.EQuest.edu.vn.
Chúc bạn tìm được địa điểm hiệu quả nhất cho việc học tiếng anh của mình...và sảng khoái, tự nhiên như.. Học Tiếng Anh giao tiếp ở đâu hiệu quả? Học Tiếng Anh giao tiếp ở đâu hiệu quả?

quangphong098

Trích dẫn:Từ bài viết của moclanhuong
[:x] Học Tiếng Anh giao tiếp ở đâu hiệu quả? Học Tiếng Anh giao tiếp ở đâu hiệu quả?
Có thể bạn chưa biết Học Tiếng Anh giao tiếp ở đâu hiệu quả?
Có một địa chỉ học tiếng anh giao tiếng rất quả nữa đó. Bạn thử tham khảo qua web của học viện EQuest nhé. www.EQuest.edu.vn.
Chúc bạn tìm được địa điểm hiệu quả nhất cho việc học tiếng anh của mình...và sảng khoái, tự nhiên như.. Học Tiếng Anh giao tiếp ở đâu hiệu quả? Học Tiếng Anh giao tiếp ở đâu hiệu quả?Mình cũng thấy Equest học TOEIC ok thật đó. Thầy cô nhiệt tình mà cơ sở vật chất học cũng tốt.
Lớp học TOEIC của mình rất hòa đồng, vui nhộn.
Thích thật.
Có thể đây cũng là một địa chỉ học tiếng anh hiệu quả mà mọi người nên biết đó!

Dickon

Mình nghĩ là học ở Apollo (HN) hay language link (TP HCM) rất tốt. Người nước ngoài nói chuyện với mình dễ nghe hơn nghe trong băng đĩa nhiều lắm, lại rất thoải mái nữa.

Trích dẫn:Từ bài viết của amateur
Nếu để luyện nghe nói và học phí không quá 500.000đ/tháng, mình có một số trường có thể giới thiệu với bạn:
Trường Ngoại Ngữ Thanh Niên
Số 4 Phạm Ngọc Thạch
Trung tâm ngoại ngữ kỹ năng
141 Nguyễn Du P. Bến Nghế, Q.1
Trung tâm ngoại ngữ Dương Minh
Số mấy mình hổng nhớ vì nó có nhiều chi nhánh lắm, mà ở ngay ngã tư Trần Quang Khải với Hai Bà Trưng là có một cái chi nhánh

Nhưng, nói chung, học ở trung tâm nào thì nỗ lực của bản thân cũng chiếm tới 60% thành công. Học ở các trung tâm như Hội Việt Mỹ và Clever learn hay ILA thì có nhiều cơ hội giao tiếp với người nước ngoài, tuy nhiên học phí thì ở trên trời. Nhưng nói chuyện với người nước ngoài không phải là con đường duy nhất để giỏi tiếng Anh. Tớ nghĩa vậy đó Học Tiếng Anh giao tiếp ở đâu hiệu quả? (hay tại không có tiền nên tự an ủi Học Tiếng Anh giao tiếp ở đâu hiệu quả? )có 1 lần thấy ai đó trên mạng nói 1 câu chí ní : học ở trung tâm nào không quan trọng, quan trọng là học được với thầy cô nào tốt Học Tiếng Anh giao tiếp ở đâu hiệu quả?

sinh viên không có nhìu tiền, ít cơ hội hơn so với những bạn khác thì đúng là thiệt thòi => chia sẻ với bạn (đôi ta cùng cảnh ngộ Học Tiếng Anh giao tiếp ở đâu hiệu quả?)

mình nghĩ nếu đã có vốn tiếng anh căn bản, nền rồi thì chuyên tâm dành thời gian khoảng 1 năm là ổn, mặc dù hiện tại có thể đã quên, cảm giác không nhớ j đã học trước đây cả.

Equest HCM mình thấy cũng là 1 địa chỉ tốt, nhất là về dịch vụ tư vấn, hỗ trợ du học , xin học bổng tại đó. :D
trung tâm ngoại ngữ nhà văn hóa thanh niên nghe cũng nhìu mà chưa dc thử 1 lần, hy vọng sẽ có dịp. :)Mời bạn ghé thăm: Siêu Mua

Chandrak

Mình đang theo học tại anh ngữ MASTER (TINH THÔNG) NÈ!! Học Tiếng Anh giao tiếp ở đâu hiệu quả? thấy phương pháp dạy ở đây cũng tốt lắm học hiểu bài ngay tại lớp luôn. đang có chương trình khuyến học giảm tới 35% học phí và tặng giáo trình học nữa. bạn thử đến học thử đi!! Học Tiếng Anh giao tiếp ở đâu hiệu quả? Học Tiếng Anh giao tiếp ở đâu hiệu quả? .hãy vào trang này thử nha:WWW.ENGLISHMASTERSCHOOL.COM

huyentran080789

Bạn hãy đến thử trường anh ngữ MASTER thử nha?vì mình thấy học ở trường này thật sự có hiệu quả! ở tại:909 nguyễn kiệm,p.3,Q.gò vấp ỏ bạn có thể vào trang web:www.englishmasterschool.com để tham khỏa bạn nhé!

Trừ phi trc khi thi chứng chỉ 1 tháng ..chỉ mới vào những chỗ " xa hoa " kia
Anh nghĩ TA cần tự học nhiều hơn . Ngữ páp thì người việt là ok nhất . Còn proun và nghe , e nên tự luyện . Có thể là nghe và nhắc lại lời ngừoi ta nói , gần giống nhất là ok roài . Có thể em tự thu roài so sánh với những lần thu trc xem sao ..Nguồn học những cái này pong phú lắm .
Vào trung tâm , e cũng chỉ được luyện như thế , Nếu có thì hơn ở được nói trực tiếp với người nước ngoài + làm cho em mạnh dạn hơn trong giao tiếp .
Bản thân Anh nghĩ , self- study vẫn tốt hơn và đạt hiệu quả nhiều hơn

Tóm lại là thế này nhé:

- Ngữ pháp - học người Việt là tốt nhất: Chính xác.
- Nghe: Nếu có thời gian lượn hàng sách-> mua đĩa về luyện; nếu nhà nối mạng thì: quá ổn; hay nếu chịu khó xem HBO, Cinemax, hay mấy kênh tiếng Anh thì càng tốt.
- Nói: giao tiếp nhiều với dân nói tiếng Anh.

Rút cuộc: Luyện Ngữ pháp thật nhiều, rồi hẵng đi học với mấy thày cô nước ngoài.
Hê hê, rút kinh nghiệm từ bản thân thôi
À mà Cleverlearn ở đâu vậy? Có mấy địa điểm ở Hà Nội?

Bằng kinh nghiệm của mình thì thấy học tiếng anh ở GLN là thực sự hiệu quả. Mình tham gia 1 khóa học giao tiếp ở đó 3 tháng và đã thấy tiến bộ rõ rệt. Chia sẻ với các bạn và chúc các bạn sớm tìm được địa điểm học phù hợp nhé. Đây là sdt ở GLN: 0933 280990

Các chủ đề có liên quan khác