mua_dong_viet

Mình cũng đang học một khoá kế toán bên Đức Minh thấy bên trung tâm họ dạy cả tin học nữa đó học xong thấy các bạn ấy lấy cả chứng chỉ thì phải mình học thấy giáo viên dạy nhiệt tình vui vẻ hoà đồng, dịch vụ cũng tốt đấy bạn qua học xem sao.

vy.hoang

Mình cũng đang học tin học văn phòng word và excel bên trung tâm Đức Minh nè, thầy cô nhiệt tình lắm, giá lại rẻ nữa, rẻ hơn các trung tâm khac 1-200k lận, mình dang định đăng kí thêm 1 khóa nữa cho thằng em trai đi học.hihi

Karoly

MỞ LỚP DẠY KÈM TIN HỌC TỪ CƠ BẢN ĐẾN NÂNG CAO Học tin học văn phòng word (trên cả 3 office 2003, 2007, 2010) excel,powerpoint chỉ trong 1 khóa học duy nhất. Hình thức dạy kèm từng học viên,phòng học điều hòa chất lượng cao. Mọi khóa học tại trung tâm được tham gia học đến khi thành thạo, không giới hạn số buổi học. các bạn đến đăng ký các khoá học tại Công ty được xếp học ngay không cần chờ lớp. Nick hỗ trợ:ketoanducminh01 Email:[email protected] http://www.ketoanducminh.comMời bạn ghé thăm: Công Ty Dịch Vụ Và Đào Tạo Kế Toán Đức Minh

Kế toán Đức minh dạy tin học và kế toán có tiếng 3 năm nay rồi bạn. Mình thấy nhiều bặn khen lắm. Bạn cứ đi học thử xem thế nào rồi đăng kí bạn ạ.

Các chủ đề có liên quan khác