Mình có tải 1 game về máy, game này dc chia làm nhiều file .rar, sau khi tải về máy dc 12 file .rar rồi thì không biết cách cài đặt như thế nào, giải nén thì báo lỗi break j đó, không tìm dc file exe, mong các bạn chỉ giúp mình cách cài đặt các file này. Thanks các bạn trước nhiều nha, mình mù mờ khoản này, hồi trước chỉ toàn cái 1 file exe là xong. Mong hjoi âm

nếu là part1.rar,part2.rar thì bạn cứ nhắp chuột phải ở part1 và chọn extract thui chúng sẽ thự nối bị lỗi có thể là do file bị hỏng ở part nào đó rồi.nếu là dạng 001,002 hay khác thì phải có soft để nối lại

p/s: cần có thêm cái hình để biết chính xác hơn

crazyjack_tsd

hero_2812 nếu là part1.rar,part2.rar thì bạn cứ nhắp chuột phải ở part1 và chọn extract thui chúng sẽ thự nối bị lỗi có thể là do file bị hỏng ở part nào đó rồi.nếu là dạng 001,002 hay khác thì phải có soft để nối lại

p/s: cần có thêm cái hình để biết chính xác hơn nếu dạng 001, 002 thì bạn tham khảo bài viết này dùng sofe nối lại.

chú ý trước khi nối nhớ xem kĩ tên.

nguyentu0403 Mình có tải 1 game về máy, game này dc chia làm nhiều file .rar, sau khi tải về máy dc 12 file .rar rồi thì không biết cách cài đặt như thế nào, giải nén thì báo lỗi break j đó, không tìm dc file exe, mong các bạn chỉ giúp mình cách cài đặt các file này. Thanks các bạn trước nhiều nha, mình mù mờ khoản này, hồi trước chỉ toàn cái 1 file exe là xong. Mong hjoi âm Điều bạn cần là bỏ tất cả các part đó vào chung 1 folder, sau đó click vào 1 file bất kỳ extract here hay extract file, từ đó bạn sẽ được 1 file cài game. Nếu file nén báo lỗi, chứng tỏ file đó bị lỗi. Bạn có thể mở winrar ra, chỉ đến file lỗi vào vào tool repair archive, và save vào 1 nơi khác, sau đó copy file nén này vào folder lúc đầu, đặt tên cho tương tự file nén bị lỗi (nhớ xóa file nén bị lỗi trước rồi mới paste file này vào), và tiến hành giải nén lại.

Các chủ đề có liên quan khác