nhoc_dkny_hn9x

bạn nào chỉ mihf cách up file html lên 1 host nào đó vd như cái trung thu ở trên nè tks all

ljnhkute162

đăng nhập vào host free nào đó ak...

vậy mih muốn làm 1 cái

cherubtear24

tạo mọt cái html, đăng nhập vào host, quản lý file, upload lên ngang hàng thư mục mình cần hiển thị là dc. ví dụ như ở trên thì bạn tạo 1 thư mục mang tên "trungthu" copy html vào thư mục đó, nén lại và up lên host

damnha_nt

Của bạn đây download file này về up lên host:

Katano_Fatthai

Tài khoản của bạn trên host trong phần file manager bao gio cũng có 1 thư mục gốc là public hay htocs (có nhiều host nếu bạn sử dụng subdomain thì có thư mục cấp trên là tên subdomain rồi mới đến các thư mục gốc trên). Thật ra câu hỏi của bạn không rõ, "trung thu" là trang hay là thư mục ? Nếu là trang , bạn tạo 1 trang trungthu.html rồi upload lên thư mục gốc trên

Kathlynn

Bạn dùng host nào vậy. nếu dùng host cpanel 11 thì theo cách của bác trên còn host khác thì chưa bít dc. nhưng chung thì theo đường dẫn thì cứ vào File manager rùi vào httpdoc upfile vào đó là chạy

viethungsphn

Bạn sử dụng host gì?? Bạn có thể vào cpanel, đăng nhập vào rồi vào phần File Management rồi up load lên. Nếu không bạn có thể sử dụng Flash FXP hoạc CuteFXP (ko biết cái này viết có đúng không mình không dùng cái này) đang nhập vào tài khoản FTP mà nhà cung cấp host cấp cho bạn. Sau đó upload vào, thường là htdocs hay là www là ok. Chúc vuii!!1

---------- Bài thêm lúc 09:05 ---------- Bài trước là lúc 09:04 ----------

Bạn sử dụng host gì?? Bạn có thể vào cpanel, đăng nhập vào rồi vào phần File Management rồi up load lên. Nếu không bạn có thể sử dụng Flash FXP hoạc CuteFXP (ko biết cái này viết có đúng không mình không dùng cái này) đang nhập vào tài khoản FTP mà nhà cung cấp host cấp cho bạn. Sau đó upload vào, thường là htdocs hay là www là ok. Chúc vuii!!

---------- Bài thêm lúc 09:06 ---------- Bài trước là lúc 09:05 ----------

Nếu có vấn đề gì có thể Phần mềm mình qua nick: [email protected]

MV_R

bạn nào có thể chỉ mih rõ 1 tí được ko... có hostfree nào chỉ mih với tks all

---------- Bài thêm lúc 12:27 ---------- Bài trước là lúc 11:24 ----------

verynormal Bạn sử dụng host gì?? Bạn có thể vào cpanel, đăng nhập vào rồi vào phần File Management rồi up load lên. Nếu không bạn có thể sử dụng Flash FXP hoạc CuteFXP (ko biết cái này viết có đúng không mình không dùng cái này) đang nhập vào tài khoản FTP mà nhà cung cấp host cấp cho bạn. Sau đó upload vào, thường là htdocs hay là www là ok. Chúc vuii!!1

---------- Bài thêm lúc 09:05 ---------- Bài trước là lúc 09:04 ----------

Bạn sử dụng host gì?? Bạn có thể vào cpanel, đăng nhập vào rồi vào phần File Management rồi up load lên. Nếu không bạn có thể sử dụng Flash FXP hoạc CuteFXP (ko biết cái này viết có đúng không mình không dùng cái này) đang nhập vào tài khoản FTP mà nhà cung cấp host cấp cho bạn. Sau đó upload vào, thường là htdocs hay là www là ok. Chúc vuii!!

---------- Bài thêm lúc 09:06 ---------- Bài trước là lúc 09:05 ----------

Nếu có vấn đề gì có thể Phần mềm mình qua nick: [email protected] File Management ở chỗ nào hả bạn hiii tìm hoài không ra

Các chủ đề có liên quan khác