Tình hình là em đang học tới môn ấy mà có một số chỗ vẫn không hiểu các bạn ạ, nguy hiểm quá. Hôm nay mạn phép lên hỏi ace trên ketnooi.com/forum một số vấn đề, , có bác nào biết cách tính độ chậm giải mã không ạ, biết thì cho em cách tính và cho cả ví dụ minh họa các bạn nhé. . Thank các bạn nhiều ạ.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
M Anh chị cho em hỏi vấn đề này một chút.em muốn tìm hiểu về thực tế kiểm toán viên ở nước ta hiện nay Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
S Công ty tôi mới được cơ quan thuế duyệt quyết toán thuế GTGT. Tôi muốn hỏi một số vấn đề sau: 1. Số Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
L Tôi làm kế toán tại Công ty Tư vấn thiết kế xây dựng. Xin cho tôi hỏi khi phát sinh một hợp đồng thi Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
S Tôi xin hỏi một vấn đề như sau: Cty TNHH 2 thành viên tăng vốn điều lệ đã làm đầy đủ thủ tục trước Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
W Nhờ các chuyên gia tư vấn, giải đáp giúp tôi 2 câu hỏi sau: 1. Khi làm BCTC với cùng một đối tượng Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
B (Khuong Thanh Tung) Ngày 11/5/2012: Tôi có thắc mắc hỏi quý hội một vấn đề như sau: Hiện nay tôi đ Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
B Xin cho tôi hỏi một vấn đề, khi mình trích lập quỹ dự phòng trợ cấp mất việc làm (3353) thì phải thõ Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
T (Nguyễn Văn Chín) Ngày 28/5/2012: Tôi có vấn đề xin hỏi quý hội: Công ty tôi là Công ty TNHH một th Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
G Cần hỏi một vấn đề về Excel Hỏi đáp Tin học 9
B Một số câu hỏi phỏng vấn Mẹo vặt cuộc sống 0

Các chủ đề có liên quan khác