vitduc_199x

Hello bạn, ở nhà mình cũng có 1 cái nè, chẳng ăn thua gì đâu. Lúc mua hàng thì mấy người nhân viên quảng cáo hay như trong phim ấy, thuyết phục được mình mua hàng, mua rồi về hối hận không kịp. Bạn tha hồ dùng đúng như chỉ dẫn của họ, nhưng kết quả nhận được là chỉ thấy đã đã vì cái máy khi chạy nó rung rung, bóp chặt bụng mình lại thôi. Lưu ý 1 điều là sản phẩm này không phải là CÔNG NGHỆ CỦA NHẬT, LẮP RÁP TẠI MALAYSIA đâu nhá. Mình thấy cứ kết hợp tập thể dục, đi bơi đều đặn, siêng làm việc nhà 1 chút là có thân hình cân đối ngay đó mà ( kinh nghiệm bản thân ). Chúc bạn vui và nhanh chóng có vòng eo lý tưởng nha

Massage thực chất là một loại hình hoạt động thụ động của cơ thể. Tất nhiên, nó không thể tốt bằng vận động chủ động: tập thể dục, đi bộ, bơi lội... Việc sử dụng máy massage dạng rung với tần số và biên độ rung vừa phải, có nghiên cứu từ trước cũng giúp cơ thể cải thiện được một số chức năng: giảm được béo phì khu trú ở một số nơi mà nó tác động trực tiếp như: mỡ bụng, mỡ ở đùi... Thêm vào đó, tác dụng gián tiếp của massage đến các cơ quan nội tạng cũng có giá trị đáng kể như giúp điều hòa hoạt động của ruột, dạ dày... Nhưng cũng không nên quá lạm dụng việc này vì cái gì nếu thái quá đều cho tác dụng không tốt.

:)]" align="absmiddle" border="0" hspace="1" src="http://vatgia.com/images/wys/yahoo_smiley.gif" />Nếu ảnh hưởng gì thì đã cấm bán rồi bạn à,việc tập luyện thì nên kết hợp chế độ ăn uống hợp lý,chứ tập nhiều mà ăn nhiều,ăn không hợp lý thì chỉ mất thời gian thôiMời bạn ghé thăm: Bestbuy Company

Các chủ đề có liên quan khác