Đây là header và footer mà. Làm nhanh thì bấm đúp 2 lần vào vùng tắng trên cùng và cuối cùng của trang. Không thì vào Insert, có mục header và footer đó bạn

thang_47tin Đây là header và footer mà. Làm nhanh thì bấm đúp 2 lần vào vùng tắng trên cùng và cuối cùng của trang. Không thì vào Insert, có mục header và footer đó bạn Nhưng mà mình không tìm thấy định dạng viền tương tự như hình trên, có bạn nào chỉ dẫn cặn kẽ giùm với

shini_de

Định dạng viền trên bạn gõ vào trong phần header footer mấy dấu = thì là tự nó sẽ hiển thị ra như vậy ngay thôi

VD: bạn gõ ================================================ rùi nhấn enter là được

p/s: nếu bạn vừa dùng được 2k7 thì mình khuyên bây giờ nên dùng bản MS office 2010 luôn đi . nó tiện và hay hơn 2k7

Ail

luongthien_az Định dạng viền trên bạn gõ vào trong phần header footer mấy dấu = thì là tự nó sẽ hiển thị ra như vậy ngay thôi

VD: bạn gõ ================================================ rùi nhấn enter là được

p/s: nếu bạn vừa dùng được 2k7 thì mình khuyên bây giờ nên dùng bản MS office 2010 luôn đi . nó tiện và hay hơn 2k7 Đúng như bạn này đấy, nếu vừa dùng 2k7 thì dùng sang 2010 đi bạn ah

Các chủ đề có liên quan khác