Mấy bác cho em hỏi làm sao để mấy folder ở khung đỏ hiện ra lớn hơn và hiện theo chiều ngang chứ không phải đứng như hiện tại?? Tks

bạn muốn vậy thì phải thiết lập lại theo hình, vì nó gom lại thành 1 cục nên nó phải hiện theo chiều đứng,m à không thể hiện theo chiều ngang

Chanoch

bạn muốn vậy thì phải thiết lập lại theo hình, vì nó gom lại thành 1 cục nên nó phải hiện theo chiều đứng,m à không thể hiện theo chiều ngang Không phải vậy bạn, ý mình là khi chỉ chuột vào phần Folder thì các Folder đang mở sẽ hiện ra lớn hơn và hiện theo hàng ngang để mình dễ chọn, chứ không phải chỉ chuột vào thì sez hiện theo kiểu nhỏ và đứng như vậy. Tks

sang aero là dc của mình phần đó bị mờ, làm sao để tick được vào Aero vậy bạn??

haidtd_45dh2

bạn làm theo hình của mình up bạn trỏ chuột vào cái khung màu đỏ nhấp vào chọn never là nó hiện thôi là được theo ý bạn muốn

pe_gua

bạn làm theo hình của mình up bạn trỏ chuột vào cái khung màu đỏ nhấp vào chọn never là nó hiện thôi là được theo ý bạn muốn Làm theo hình của bạn nó sẽ ra thế này

Trong khi mình muốn khi nào chỉ chuột vào icon Folder trên Taskbar thì sẽ hiện ra các Folder đang mở hiện lớn hơn là như khung hình bôi đỏ ở trên của mình và hiện theo hàng ngang cho dễ chọn. Khi nào bỏ chuột khỏi icon Folder trên Taskbar thì sẽ mất đi

phuong1987us

Haha, bạn Locb hiểu sai ý rồi.

Tức là nó vẫn gom lại nhưng khi bấm để xổ ra thì hàng ngang phía trên Taskbar.

Mình nghe lạ hoắc .

Bạn thử nghe bạn kia xài thử Aero gì đó coi.

canhdongtuyet78

Haha, bạn Locb hiểu sai ý rồi.

Tức là nó vẫn gom lại nhưng khi bấm để xổ ra thì hàng ngang phía trên Taskbar.

Mình nghe lạ hoắc .

Bạn thử nghe bạn kia xài thử Aero gì đó coi. Hehe, mò mò trên mạng 1 hồi thì mình chỉnh được rồi. Chỉ cần click chuột phải vào màn hình desktop, chọn personalize, tìm cái aero themes và dùng một trong số những cái đó là xong

Khi đó phần bị mờ của Aero Peek cũng hiện ra lại luôn

Các chủ đề có liên quan khác