Nethanel

Mình hay mua bánh mì và mấy hàng thực phẩm của BigC, dùng cũng được lắm bạn à.

cobelemlinh89d

lộ trình mà các siêu thị lớn nhắm đến đó là cung cấp các sản phẩm của mình làm ra,nhưng họ chỉ làm từ từ chứ không làm đồng loạt,như vậy có thể tin rằng vài năm nữa BigC sẽ cung cấp hầu hết các sp tiêu dùng đó bạn à.Mời bạn ghé thăm: Công Ty TNHH ĐT TM Quốc Tế Rồng Việt

Aleem

Mình cũng hay vào BigC thấy cũng có ở hầu hết các mặt hàng cơ bản đặc biệt là hàng tiêu dùng nhanh

kakapyl

Mình từng thấy các sản phẩm có tên big C chứ chưa dùng bao giờ, hôm nào mua cái gì về dùng thử xem sao. Hihi

Larenzo

bánh mì ở BigC thì ngon rùi nhưng chỉ khổ đứng xếp hàng mua thui. mua hàng trong BigC mình thích nhất về giá cả với chất lượng nhưng ghét nhất phải đứng xếp hàng đợi thanh toánHỏi về thực phẩm nhãn hàng riêng Big C???. hoàn thiện thêm khâu này nữa thì tốt Hỏi về thực phẩm nhãn hàng riêng Big C???

Hiện tại mình dùng thực phẩm nhãn hàng riêng của siêu thị Big c như xúc xích, trà, nước tương và sản phẩm ăn liền. Thấy chất lượng chẳng kém gì với các hãng nổi tiếng khác mà giá thành lại được ưu đãi nữa. Hỏi về thực phẩm nhãn hàng riêng Big C???

Các chủ đề có liên quan khác