Em muốn chuyển 10GB từ ổ D sang ổ C (cài HĐH) mà nó cứ hiện lỗi này là sao mấy bác?

itsme7i

mình mún rút từ D->C chứ không phải C->D. thanks bác, để thử tải lại bản 11 xem sao

Không phảu do lỗi phần mềm, lỗi này xuất hiện khi chương trình không thể đọc được dữ liệu từ sector mà nó vừa thông báo, khả năng đĩa cứng của bạn bị bad sector ở vị trí sector lỗi rất cao, bạn nên cài phần mềm kiểm tra bad sector đĩa cứng để kiểm tra 1 lượt nhé, nếu phát điện bad sector đồng nghĩa với chuyện bạn nên chuẩn bị tiền để mua 1 ổ cứng mới thay thế vì sắp đến ngày tàn của chiếc ổng cứng đó rồi

landang0810

đồng ý với bạn toivaban491991 dạo này bệnh bad sector lộng hành hay sao ấy,mình cũng mới phải thay hdd 500gb.hichic.

Calbex

dùng patition Magic 8.5 trong Herin't boot mà chia sẽ không bị lỗi trên và không làm mất dử liệu thời (gian) gian di dời dử liệu hơi lâu 1 tí tùy theo Ram của bạn

MrKen_pr09x

tinhlakhoi dùng patition Magic 8.5 trong Herin't boot mà chia sẽ không bị lỗi trên và không làm mất dử liệu thời (gian) gian di dời dử liệu hơi lâu 1 tí tùy theo Ram của bạn PQ cũng vậy cả thôi bạn ạ, nếu xài PQ trước hết phải hidden vị trí bad trước, cắt bad ra mới được

Các chủ đề có liên quan khác