suzuki_vn

Mình muốn hỏi: mình đăng kí vào ngành kiểm toán trường ĐH Kinh tế TPHCM, mình vừa trúng tuyển, nhưng mình bất muốn học ngành kiểm toán mà muốn xin học ngành quản trị kinh doanh tổng hợp thì có được không?

Vì mình nghe nói vào trường KTế, năm đầu sẽ học lớn cương, chưa phân ban. Không biết chuyện đổi ngành có đươc hay không?

Mong được tư vấn giúp!

Cám ơn!

Siegfried

Mình muốn hỏi: mình đăng kí vào ngành kiểm toán trường ĐH Kinh tế TPHCM, mình vừa trúng tuyển, nhưng mình bất muốn học ngành kiểm toán mà muốn xin học ngành quản trị kinh doanh tổng hợp thì có được không?

Vì mình nghe nói vào trường KTế, năm đầu sẽ học lớn cương, chưa phân ban. Không biết chuyện đổi ngành có đươc hay không?

Mong được tư vấn giúp!

Cám ơn!

shop_xxx

Cái ngành chọn trong hồ sơ dự thi ghi cho có thế thôi,tất cả SV đều phải học Đại Cương như nhau trong 1năm rưỡi(3 HK) rồi lấy Kết Quả học tập đó xét vào từng ngành,điểm ai cao sẽ chọn trước.Vì thế học hết sức 3HK đầu để vào được ngành mình thích nhá

viet_team

Đúng như em nói là tới ăm 2 sẽ phân ngành,còn chuyện chuyển ngành thì em đừng lo,việc em ghi nguyện vọng ngành học khi thi lớn học chỉ là hình thức,chứ thực sựem muốn vào ngành nào thì còn tùy vào mức điểm năm 1 của em,nếu em muốn vào ngành mình muốn thì năm 1 hãy cố học thật tốt

Các chủ đề có liên quan khác