Dannie

Sau phiên tăng rất mạnh và chính thức thiết lập đỉnh mới của năm hôm qua, thị trường tiếp tục có những bước đột phá mạnh trong phiên sáng nay. Tuy nhiên, diễn biến sau đó cho thấy, nhà đầu tư cần tiết chế sự hưng phấn của mình để tránh rơi vào bẫy kéo - xả.

--- Gộp bài viết, 03/07/2015 lúc 11:09, Bài cũ: 03/07/2015 lúc 11:08 ---

Diễn biến hiện nay cho thấy, đà tăng mạnh của thị trường chủ yếu dựa vào các mã bluechips, nhất là các mã ngân hàng, trong khi phần lớn mã có tính dẫn dắt dòng tiền vẫn chỉ ở thế lình xình. Điều quan trọng nhất với thị trường hiện nay chính là dòng tiền vẫn chưa chảy mạnh trở lại. Do đó, nhà đầu tư vẫn nên giữ sự bình tĩnh để tránh mắc vào bẫy kéo - xả và chứng kiến tình trạng chỉ số tăng mạnh, nhưng thanh khoản vẫn bốc hơi.

--- Gộp bài viết, 03/07/2015 lúc 11:10 ---

--- Gộp bài viết, 03/07/2015 lúc 11:11 ---

Hôm nay sẽ chứng kiến làn sóng tháo cống buổi chiều

tieuthiensu_158

Thế nếu vẫn tăng, vẫn không tháo thì đồng chí Chuongnguyen có đóng nick để thể hiện lời nói của mình có trách nhiệm ko? hay nói đổng vu vơ cho vui?

zznganzz2002

Bác cứ thế này hoài thì kg dc gì trong uptrend đâu bác, phải sửa sai khi thấy mình sai bác àh, đừng bảo thủ

dat2004_nd

bác này thấy giá tăng cao quá nên sốt ruột đó mà

tui đang kẹt nặng FLC mà cũng không như bác

creater_aipa

Bác chuongnguyen đói mốc mồm vẫn cố kêu gào để mong mua hàng giá rẻ nhưng càng chim lợn vni lại càng lên.