edwin_nguyen

phần mềm HTKK của em tự dưng không chạy nữa... nhập ngựa số thuế của cty vào mà nó cứ trơ ra... không báo có vấn đề gì cả.... híc... cái này của em nó bị làm sao vậy bác Khách????????

chỉ còn mỗi cách là diệt virut hay cài lại windows sau đó down phiên bản mới về. giờ dùng 2.1 rồi. Chịu khó làm lại rồi. Nếu trước đó vừa kết xuất được thì tốt

Chúc bạn may mắn

jbhoan82

cài đặt thêm phần mềm hỗ trợ kê khai thuế thu nhập cá nhân là nó sẽ chạy bình thường

hãy thử đi và đừng đánh giá là ý tưởng điên dồ

Clark

phần mềm bị lỗi rồi có khi không phải do virus đâu (tội cho mấy con virus luôn bị coi là thủ phạm hàng đầu)

Bạn gờ ra rồi cài lại phiên bản 2.1 mới nha sao còn dùng 2.0 nhỉ

master_boy_s2

Trích:

Nguyên văn bởi truongthon

phần mềm bị lỗi rồi có khi không phải do virus đâu (tội cho mấy con virus luôn bị coi là thủ phạm hàng đầu)

Bạn gờ ra rồi cài lại phiên bản 2.1 mới nha sao còn dùng 2.0 nhỉ

CÀI 2.1 rồi mà cũng không ăn thua gì, nó cứ vậy thôi....

hotgay_boy90

hôm qua giờ nó bị lỗi hay sao . Mình mới vào mà cũng không được may mà phần kê khai tháng 12mình làm xong rồi chứ không thì bí

ngothanhtai89

Trích:

Nguyên văn bởi nhoque

hôm qua giờ nó bị lỗi hay sao . Mình mới vào mà cũng không được may mà phần kê khai tháng 12mình làm xong rồi chứ không thì bí

ừm. lâu rồi không dùng nên giờ mở lên nó không phản ứng gì cả....

huucong246

Chào "Chị Hai"

Thế thì máy tính bị virut rồi chị ah. hay có thể vừa rồi có cài thêm phần mềm nào khác là bị lỗi đấy

c0nvitc0i

Trích:

Nguyên văn bởi hannhu

Chào "Chị Hai"

Thế thì máy tính bị virut rồi chị ah. hay có thể vừa rồi có cài thêm phần mềm nào khác là bị lỗi đấy

thế mình phải làm sao đây? nó dễ bị lỗi thế à??????? máy tính nối mạng nên chắc là viruts nhiều quá rồi....

Các chủ đề có liên quan khác