jugenklinsman

Hướng dẫn vào facebook 8/6/2011

Giới thiệu tí:

400 công ty hưởng ứng sự kiện đặc biệt này, trong đó có Facebook, Mozilla, Bing, YouTube. Người dùng Việt Nam có thể làm theo chỉ dẫn để trải nghiệm IPv6.

1.Download và làm theo chỉ dẫn (đang ký 1 acc ở đó luôn, tiếng việt khỏi lo)

2.sau khi cài đặt chạy OpenVPN IPv6 và đăng nhập

3.test ipv6:

4.Zô face:

5.Enjoy!

p/s:Bạn nào windows 7 64 bit (or xp 64bit) để lại cm mình chỉ cho.(chỉ có lỗi nhỏ).

CHÚNG NÓ CỨ CHẶN ANH VẪN CỨ ZÔ !!!

cucnguyen5x

rongby windows 64 lỗi gì bạn ơi???? r-click icon, chọn edit config them vào đường dẫn program file cái này: "(x86)"---> ///program file (x86)///

Bài viết hay lắm, thanks nhiều nha, à bạn chỉ dẫn nốt thủ thuật vào trên windows 7 để cho tất cả người biết luôn đi vì giờ người ta toàn dùng windows 7 mà.

Mình vừa cài đặt nó rùi, vào face ok nhưng vào game face thì nó không chạy được ai bít cách khắc phục không chi với

Thj_thj

thuongtin Mình vừa cài đặt nó rùi, vào face ok nhưng vào game face thì nó không chạy được ai bít cách khắc phục không chi với zo dc game mà bạn, ét lại xem . mình vào its girl nàytss

ARC_K28

satthuit 3g chả có tác dụng. Nản Yên tâm đi bạn à!

Nếu thật sự lỗi không vào được facebook này là do các nhà mạng và facebook triển khai thử nghiệm IPv6 như thông báo này thì ngày mai sẽ bình thường lại thôi

aprina28

Mình chưa thực hiện được bạn ơi.... vừa tải về update luôn rùi mà không hiểu nó bị sao không vô được nữa... cái chỗ 10/10 thứ 2 ấy của mình nó để là 0/10

baby_nhung

haihuoc1994 Mình chưa thực hiện được bạn ơi.... vừa tải về update luôn rùi mà không hiểu nó bị sao không vô được nữa... cái chỗ 10/10 thứ 2 ấy của mình nó để là 0/10 Có nhấp file icon của nó dưới taskbar, chọn Connect rồi Login vào chưa vậy bạn?

Carraig

haihuoc1994 Mình chưa thực hiện được bạn ơi.... vừa tải về update luôn rùi mà không hiểu nó bị sao không vô được nữa... cái chỗ 10/10 thứ 2 ấy của mình nó để là 0/10 Tui login rồi mà vẫn bị như trên, mà cho hỏi là cái ip của máy để ip động à.

Diondre

tui cũng bị như ông ở trên

dòng thứ 2 trong 5 dòng trên của tui nó hiện là :No IPv6 address detected

thuydu1984

Đành vậy! Dù sao thì thời (gian) gian chạy thử nghiệm IPv6 cũng vừa hết rồi.

Mấy bạn đợi khi nào IPv6 ra chính thức vậy.

Các chủ đề có liên quan khác