bacbinhcity

các bạn giúp em vụ này với ! Hic không có nó em sống sao giờ !

Mấy hôm nay gỡ lại cài , cài vào lại gỡ bùn quá

Dùng cả Your Uninstaller roài remove hít cái j của nó cài lại vẫn thế====>>>> Thua

thêm cái nữa sau khi mò cài thêm mấy lần tưởng thành công

các bạn giúp em vụ này em thank nhìu lắm đó !

Hìnhcoi nhưbạn vừa thay đổi tên của máy tính hay sao á lên nó không thể app đúng thư mục được đó là ý kiến của mình thui vì mình thấy nó tương tự cái ngày xưa của mình mà hình như bạn cũng dùng win7 hả

shinichi2 các bạn giúp em vụ này với ! Hic không có nó em sống sao giờ !

Mấy hôm nay gỡ lại cài , cài vào lại gỡ bùn quá

Dùng cả Your Uninstaller roài remove hít cái j của nó cài lại vẫn thế====>>>> Thua

các bạn giúp em vụ này em thank nhìu lắm đó ! Bạn gỡ hết bản cũ đi =Your uninstaller.Reset lại máy.Sau đó trước khi cài lại bản mới bạn hãy tắt tạm thời (gian) phần mềm diệt virus và firewall đi rồi cài lại thử xem sao.

tieuyen19

Bạn xem ở nhé , còn muốn xem Video trực tiếp gỡ bỏ và cài đặt mới IDM thì xem ở !

witoc_apple

nh0cxjnh9x Hìnhcoi nhưbạn vừa thay đổi tên của máy tính hay sao á lên nó không thể app đúng thư mục được đó là ý kiến của mình thui vì mình thấy nó tương tự cái ngày xưa của mình mà hình như bạn cũng dùng win7 hả Uh mình dùng W7, và mình không thay đổi tên máy tính bạn à ! đang dùng ngon lành roài nó bị thế lun

---------- Bài thêm lúc 12:05 ---------- Bài trước là lúc 12:02 ----------

hai_fish2006 Bạn gỡ hết bản cũ đi =Your uninstaller.Reset lại máy.Sau đó trước khi cài lại bản mới bạn hãy tắt tạm thời (gian) phần mềm diệt virus và firewall đi rồi cài lại thử xem sao. Trong tổng số lần mình làm thì mình làm tương tự bạn bảo 3 lần ====>> bất thành

---------- Bài thêm lúc 12:06 ---------- Bài trước là lúc 12:05 ----------

kissno0 Cài lại đi bác ơi, thiếu gì bản Cr-ack rồi mà phải xoẵn mấy cái vụ này? Bác à em dow 4 bản khác nhau kể cả về phiên bản lẫn Cr-ack + Pacth roài ==>. bất thành

---------- Bài thêm lúc 12:20 ---------- Bài trước là lúc 12:06 ----------

tuanhpt69 Bạn xem ở nhé , còn muốn xem Video trực tiếp gỡ bỏ và cài đặt mới IDM thì xem ở ! Còn làm theo cách của bác ok hít đến chỗ pacth thì nó báo vẫn còn sự hoạt động của IDM mặc dù em vào task manager end hít roài, sau đó pacth nó vẫn báo thế. Vào startup tắt khởi động cùng windows đi roài resart vẫn báo có sự hoạt đỗng IDM lúc pacth ==>> bất thành

cobe_kobitnoi

Khi tháo idm nó sẽ thộng báo khởi động lai, Bạn từ từ khởi động lại, bạn vào regedit xóa hết idm vẫn còn ở trong đó nha, rồi reset và cài phiên bản khác thử xem. chúc may mắn.
.

Đây là bản mình đang xài rất tốt. .

vunghi_le

spy0052005 Khi tháo idm nó sẽ thộng báo khởi động lai, Bạn từ từ khởi động lại, bạn vào regedit xóa hết idm vẫn còn ở trong đó nha, rồi reset và cài phiên bản khác thử xem. chúc may mắn.
.

Đây là bản mình đang xài rất tốt. . Mình cũng chưa test cách của bạn nhưng theo mình bít nếu nhổ IDM theo add/remove của windows thì mình mới cần vào regedit để xoa, còn nếu mình dung your uninstaller thì nó sẽ tim tất cả và remove hết làm như bạn mất công. Nếu không tin bạn thử dùng Your Uninstaller nhổ IDM của bạn và vào lại regedit xem 100% nó vừa remove roài, dù sao cũng thank bạn tóm lại là ==> bất thành

uyen_sp1

bạn vào thư mục cài của nó xóa hẳn bộ cài = tay luôn, nếu nó không cho xóa thi dùng unlocker or iobit360 mở khóa và xóa nó đi. Xong bạn vô Your rồi chọn sủa lỗi là được. chúc bạn thành công

Còn làm theo cách của bác ok hít đến chỗ pacth thì nó báo vẫn còn sự hoạt động của IDM mặc dù em vào task manager end hít roài, sau đó pacth nó vẫn báo thế. Vào startup tắt khởi động cùng windows đi roài resart vẫn báo có sự hoạt đỗng IDM lúc pacth ==>> bất thành[/QUOTE]

Bạn vào Regedit xóa hết Key cũ đi thì mới Patch được , xem kỹ Video mình chỉ dẫn nhé ! Và đây là Patch của Unreal Team

boysanhdieu_245

Lola_haha Em cũng bị y như bác này...Em chẳng hiểu vì sao... Từ khi cài bản vius Kis 2010 vào là bị như thế chán quá... Chính xác là do KIS 2010, đợt trước cài KIS thì không sao nhưng dạo này KIS nâng cấp thì pải ! Chán hẳn

Các chủ đề có liên quan khác