Cedrik

Mình dùng IDM để download nhưng khi dùng thì hiện lên "Invalid serial number or the serial number has been blocked"

di_vui_ve

Bạn bị khóa key rồi. Dùng Your Uninstaller! 2008 gở bỏ nó( tìm trong diễn đàn), xóa thư mục liên quan đến IDM
Sau đo tìm IDM mới cài và Cr-ack.
Nếu bạn bất Cr-ack được thì Phần mềm lại mình sẽ gởi bảng IDM vừa Cr-ack sẵng cho.

Elroi

Move bản đó đi rồi dùng bản này nhé:

Sau khi cài thì đừng chạy IDM. Copy file patch vào phần cài trong My programs rồi nhấn patch là OK.

Camdin

Trích:

pes6_pro

Move bản đó đi rồi dùng bản này nhé:

Sau khi cài thì đừng chạy IDM. Copy file patch vào phần cài trong My programs rồi nhấn patch là OK.

bản này là 5.15, cũng OK lắm

Gr­mur

h còn dùng 5.15 hả?Kiếm 5.18 về dùng đi.À mà hình như trang chủ của flastget bị hack rùi hay sao ấy nhỉ?vào toàn thấy chữ của bọn trung quốc. Có anh em nào bít thông tin gì k>?

Lewis

co' co^ pac' nao` jiup' em kim' cai' pha^`n mem^` nen' nhac nao ngon ngon mot ti . thanks cac co^ pac' nhiu` hen

Durwyn

Trích:

hao_tiasang

co' co^ pac' nao` jiup' em kim' cai' pha^`n mem^` nen' nhac nao ngon ngon mot ti . thanks cac co^ pac' nhiu` hen

Nhớ lần sau viết tiếng việt có dấu nha.

bạn tìm trong diễn đàn mình có nhiêu bài viết về Total Video Converter or Ultra Video Joiner, Ultra Video Sliper

Iason

Trích:

thienhoa_1992

Mình dùng IDM để download nhưng khi dùng thì hiện lên "Invalid serial number or the serial number has been blocked"

Dùng soft này để gỡ bỏ chương trình một cách hiệu quả:

Trích:

Dùng phiên bản mới nhất của IDM, kèm patch tại đây:

Trích:

Thân!!!

Các chủ đề có liên quan khác