sosof_solo

Lỗi này là gì vậy tất cả ng ? cài rồi mà nó không hoạt động mà cứ báo là mất kết nối miết ! Mình cài đi cài lại vẫn vậy , có ai biết cách giải quyết không ?

L0v3_M0n3y

Bạn thử vào C:\Windows\System32\drivers\etc mở file Host bằng notepad rồi xóa hết các thứ liên quan đến IDM xem sao hay xóa luôn file host đi. Nếu vẫn bị lỗi bạn mở IDM chọn Option > Proxy bỏ hết dấu tick trong các ô vuông.

anbaconbaba

Nó không cho vào idm và idm cũng không hoạt động mặc dù vừa Cr-ack rồi nó báo lại hoài cái ấy ! Em vừa cài đi cài lại hoài mà vẫn báo cái lỗi ấy cả phiên bản mới nhất ! ! có ai bị lỗi này thì giúp em với ! em đang cần idm để down tài liệu !

Win 7 bảo mật (an ninh) tốt hơn windows xp nó được cài rất nhiều block bạn muốn khắc phục lỗi này thì bạn vào links này

Thế là sẽ Cr-ack thành công đáy

mela_chan

hoang103 Nó không cho vào idm và idm cũng không hoạt động mặc dù vừa Cr-ack rồi nó báo lại hoài cái ấy ! Em vừa cài đi cài lại hoài mà vẫn báo cái lỗi ấy cả phiên bản mới nhất ! ! có ai bị lỗi này thì giúp em với ! em đang cần idm để down tài liệu ! Trước tiên bạn dùng Your Uninstaller : để gỡ bỏ cho sạch.

Sau đó bạn thử dùng bản IDM 6.04 build 2 : cài thử coi.

Các chủ đề có liên quan khác