Melvon

Sáng nay mở máy tính lên thì thấy IDM thông báo đăng kí của mình là giả. Trước giờ mình vẫn sử dụng cách sửa file Host để đăng kí như bài viết dưới đây.

Hiện giờ thì không thể đăng kí được nữa. Bạn nào có cách nào khác đăng kí không giúp mình với!

tìm Cr-ack đi va nhớ đừng cập nhật nếu không cũng công toi.

Sáng nay mở máy tính lên thì thấy IDM thông báo đăng kí của mình là giả. Trước giờ mình vẫn sử dụng cách sửa file Host để đăng kí như bài viết dưới đây.

Hiện giờ thì không thể đăng kí được nữa. Bạn nào có cách nào khác đăng kí không giúp mình với!

Kort

vào file host chỉnh lại đi bạn. rồi lấy serial điền vào.

Cr-ack nó báo có vi rút vì nó can thiệp vào hệ thống thôi chứ nó có làm hại gì mình đâu dùng IDM silent đi bạn. không cần Cr-ack chi cho vizut

mizu_95

Hiện giờ thì không thể đăng kí được nữa. Bạn nào có cách nào khác đăng kí không giúp mình với! Bạn làm như thế này nhé:

+ Gỡ bỏ IDM --> cài lại --> tắt IDM đi

+ Nhập các dòng lệnh chặn cập nhật lại vào cho file host --> Sau khi làm xong, lưu lại, click chuột phải vào file host, chọn propeties, chọn tab security. Ở quyền của user bỏ đi quyền write, sau đó lưu lại.

+ Bật IDM nhập key và chạy bình thường, không bị fix key nữa.

kokotsk2003

vào file host chỉnh lại đi bạn. rồi lấy serial điền vào. Chỉnh lại host và điền serial vẫn bị báo đăng kí giả

Dave

1. Để chắc chắn 100% dùng ổn định,trước khi cài build mới này các bạn nên tắt các trình duyệt,Exit và remove IDM cũ bằng 1 Soft chuyên dụng rồi vào Run, gõ regedit , tìm và xóa 2key sau đi (nếu còn) :

HKEY_CURRENT_USER\Software\DownloadManager

HKEY_LOCAL_MACHINE\SOFTWARE\Internet Download Manager

Chú ý cần Del sạch sẽ thư mục chứa IDM CC để không bị lỗi error....

Nếu Dùng XP thì theo đường dẫn này

C:\Documents and Settings\Administrator\Application Data\IDM

Nếu Dùng windows 7 thì theo đường dẫn này

C:\User\Tên máy tính của bạn\AppData\Roaming\IDM

2. Tắt UAC nếu xài Vista hay Win7, khi cài đặt tắt hết các trình duyệt để IDM tích hợp vào.

3. 1 số máy có thể báo fake key tuy nhiên bạn chỉ việc tắt thông báo đi và chạy lại IDM là ok ^^

4. Dùng tốt cho các bản windows 32bit ( XP, Vista, 7 )

Và đây là link download, bạn nên dùng bản này, rất tốt:
Code: http://www.mediafire.com/?vym8rmf9n7hkdh2

somido2100

bạn chạy cái này idm sẽ về như lúc mới cài

+ Nhập các dòng lệnh chặn cập nhật lại vào cho file host --> Sau khi làm xong, lưu lại, click chuột phải vào file host, chọn propeties, chọn tab security. Ở quyền của user bỏ đi quyền write, sau đó lưu lại.

+ Bật IDM nhập key và chạy bình thường, không bị fix key nữa.

nhatminh_fff

Bạn làm như thế này nhé:

+ Gỡ bỏ IDM --> cài lại --> tắt IDM đi

+ Bật IDM nhập key và chạy bình thường, không bị fix key nữa. Mình đăng kí lại được rồi. Thank cách của bạn!

tracy_terry

bạn chạy cái này idm sẽ về như lúc mới cài

+ Bật IDM nhập key và chạy bình thường, không bị fix key nữa. Thanks, cách này rất tốt!

viethungsphn

Và đây là link download, bạn nên dùng bản này, rất tốt:
Code: http://www.mediafire.com/?vym8rmf9n7hkdh2 Thanks bạn đã chia sẻ

Các chủ đề có liên quan khác