Darek

Bản IE9 beta rất nhanh, giao diện tương tự Chrome, nhưng khi cuộn mà hình thì chữ bị chồng lên nhau, xin hỏi anh em tại sao và chỉ cho mình cách khắc phục với nhé, vì IE xem video và nghe nhạc vẫn ngon, nên muốn dùng.

Hình đây:

Thank anh em!

Walthari

IE9 mới là bản Beta rất chi là nhiều lỗi. dùng được vài ngày thôi chuyển sang GG chrome.

còn bạn muốn không chồng chữ thì trên thanh địa chỉ có cái nút giao diện tương thích, bạn bấm vào đó là ok

datakenoru

đúng là beta chán kinh khủng. nó bị thế đó bạn ak``. mình cũng bị đè chữ nhưng không nặng như bạn. hjc!

Khú khú nói đâu xa trang này cũng bị lỗi phần truy nhập usename; ie9 này chạy vữa chậm vừa dựt lại tốn bộ nhớ đúng là đồ bỏ

Riston

NHATMINHKT31 Khú khú nói đâu xa trang này cũng bị lỗi phần truy nhập usename; Bác này đúng này. Chắc là bản beta nên vẫn còn vài lỗi. Mong MS ra sớm bản final

Dave

Mọi người đừng ói lung tung. Lỗi này do xung đột IE9 và một chương trình nào đó trong máy của bạn. Mình gặp lỗi này rồi. Mính vừa xử lý được sau khi tắt chức năng thay đổi hình nền thư mục trong Window Explorer. Nếu máy bạn có xài phần mềm thay đổi hình nền Thư mục trong ổ đĩa thì bạn nên ghỡ bỏ nó ra. IE9 không bị lỗi mà do phần mềm hãng thứ 3 chưa nâng cấp cho tương thích với IE9 mà thôi.

Các chủ đề có liên quan khác