chuot_ham

Trong word, em vừa chọn margin là 0 hết rồi mà sao sau khi em in ra nó lại cách một khoảng vậy mấy anh chị? Mặc dù margin = 0 nè, cũng như em vừa chọn size là a4 rồi mà làm như thế nào thì sau khi in ra nó cũng thừa bên trái 1 khoảng trắng, thừa bên phải một khoảng trắng, ở trên và ở dưới cũng vậy. Giúp mình nha

Tim

Máy in của bạn có hỗ trợ không ? Ngay cả các máy in có thể in hình (photos) không border (borderless) nhưng cũng không chịu in chữ cách đó. Nếu máy in không hỗ trợ thì chịu.

funny_girl_vt

Thank bạn nhiều nha, mới đầu mình cũng không chắc chắn lắm, hay để mình thay, in một máy in khác vậy? Mà bạn có biết những dòng máy in chịu in như vậy không?

Hiện chỗ tớ có các dòng máy in đều hỗ trợ như HP 2015, HP 1120, HP 1015...

Còn lại thì phải xem catalog khi mua hàng mới biết được

cấu hình kiểu giấy sai trong propeties của printer.

start - printers and fax . chọn máy in của bạn, chọn propeties và chỉnh lại là A4 cho cỡ giấy

Gedaliah

Quote:

Được gửi bởi tái sinh

cấu hình kiểu giấy sai trong propeties của printer.

start - printers and fax . chọn máy in của bạn, chọn propeties và chỉnh lại là A4 cho cỡ giấy

1. Xin bạn giải thích thêm bạn đó làm gì sai ?

2. Bạn cũng nên đọc kỹ câu hỏi của người hỏi.

Marcelinho

Quote:

Được gửi bởi tam_giang

1. Xin bạn giải thích thêm bạn đó làm gì sai ?

2. Bạn cũng nên đọc kỹ câu hỏi của người hỏi.

thì trong MÁY IN và trong Word đều có chỗ chỉnh lại cỡ giấy, trên kia bạn ấy chỉnh trong Word, còn trong máy in, thử xem, hay lại để letter thì là sao full được,.

chỉnh cỡ trong WOrd thì hầu như ai cũng biết và thường chỉnh khi làm

chỉnh cỡ trong máy in thì thường là kỹ thuật họ chỉnh khi cài máy. thằng nào cài mà quên thì mình phải chỉnh lại thôi.

Các chủ đề có liên quan khác