rockfan_u2

Mình vừa làm xong báo cáo thuế T11 rồi, nhưng giờ mới phát hiện còn sót 1 tờ giấy nộp trước thuế GTGT vào NSNN của tờ khai hàng NK trong T11 này do kế toán cũ bàn giao cho mình quên. Vậy cả nhà cho mình hỏi tháng 12 mình kê khai được ko? Mình định chiều nay đi nộp BC rồi, cả nhà trả lời mình gấp với.Thank nhiều.

Trích:

Nguyên văn bởi truongthon

khai bổ sung điều chỉnh nha, hỏi bên thuế chỉ dẫn cho.

Bổ sung cái gì ??? điều chỉnh cái gì ?????

Muốn ăn muối bất ??

Trích:

Nguyên văn bởi lethanh1706

Mình vừa làm xong báo cáo thuế T11 rồi, nhưng giờ mới phát hiện còn sót 1 tờ giấy nộp trước thuế GTGT vào NSNN của tờ khai hàng NK trong T11 này do kế toán cũ bàn giao cho mình quên. Vậy cả nhà cho mình hỏi tháng 12 mình kê khai được ko? Mình định chiều nay đi nộp BC rồi, cả nhà trả lời mình gấp với.Thank nhiều.

bạn kê khai luôn vào báo cáo của T12, không sao đâu.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
B Đánh giá công tác kiểm tra việc kê khai thuế GTGT và thuế TNDN tại chi cục thuế thị xã Châu Đốc Kiến trúc, xây dựng 0
Y Hạch toán các nghiệp vụ tiêu thụ theo phương pháp kê khai thường xuyên trong doanh nghiệp tính thuế Luận văn Kinh tế 2
G Nâng cao chất lượng dịch vụ kê khai thuế qua mạng của Tổng cục Thuế Luận văn Kinh tế 0
T Thực trạng của công tác kê khai đăng ký cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất và quyền sở hữu nhà ở đô thị tại TP Hà Nội Luận văn Kinh tế 0
S Tìm hiểu về kế toán nguyên vật liệu trong các doanh nghiệp sản xuất theo phương pháp kê khai thường xuyên Luận văn Kinh tế 0
D Phần mềm TMV.Cadas - kê khai đăng ký và cấp giấy chứng nhận Hỏi đáp Tin học 0
T Chi phí đăng ký kê khai thuế qua mạng Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 5
D Hướng dẫn cách cài đặt phần mềm và kê khai và nộp tờ khai thuế qua mạng 2020 Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 1
A Hướng dẫn cách khắc phục các lỗi thường gặp khi kê khai thuế qua mạng Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 2
P Thủ tục kê khai thuế qua mạng và Thủ tục đăng ký Chữ ký số như thế nào? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 1

Các chủ đề có liên quan khác