Penn

Bạn có dùng Firefox không? Bạn có dùng add-on không? Bạn đang dùng những add-on nào? Add-on nào bạn thích nhất? Hãy cùng sẻ chia!

Berke

con cáo lửa có bao nhiêu là add on, kể rày sao hết

ít ra cũng phân loại mà bình chọn chứ

Miquel

tui chỉ xài 2 add-on thôi: Megaupload time attach và IDM CC. Thich nhất là add-on đầu tiên, bắt link Mega nhanh và không nên phải chờ 45s hay 25s.

Osbert

hehe mình dùng rất nhiều add on nhưng bất dùng cái nào trong số các add on trên

Trích:

mykero

con cáo lửa có bao nhiêu là add on, kể rày sao hết

ít ra cũng phân loại mà bình chọn chứ

Hihi. Tui chỉ liệt kê những cái phổ biến nhất mà tui thấy có nhiều người xài. Còn nếu mà các bạn đang xài thấy Add-on nào hay thì sẻ chia với tất cả người nhé.

congnghe

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

cai add on này mới là no 1 nè...speed dial

Tennyson

theo mình bạn nên bổ sung thêm một số add-on để tất cả người có nhiều lựa chọn, nếu bất đánh hết vào ô add-on khác mất
ad block plus: chặn quảng cáo
smarterfox: có khá nhiều chức năng, nhưng mình chỉ để lại 2 chức năng: thanh address thông minh( khi bạn đánh vào thì nó tự động search luôn, nên nhiều trang web bất nên phải nhớ đất chỉ), và chức năng endless page
webmail notifier: thông báo có mail mới
còn IDM CC thì bất tính rồi vì chỉ có tác dụng với IDM, mà vừa cài IDM thì đương nhiên có IDM CC

Stevenson

Thích mỗi chức năng chụp ảnh trang web của FF thôi.
Mình chỉ dùng FF khi chụp web còn (nhiều) đa số là dùng IE8

Chadburne

minh dung có 3 cái thôi skipscreen,imdcc với cái dr.web nữa , pác nào mà download ở megaupload dung skipscreen không bao h phải lo về thới jan chờ đánh code vào down luôn
dùng cho cả mediafire,rapid..... nói chung là nhiều lém (qc luôn )

Michael

Tớ thích cái add on image zoom của FF ( tự động phóng to hình khi đưa chuột vào ), cái này mà search hình ở google thì được chuyện phết. Em chỉ dùng FF để xem hình ở google và những trang tương tự thôi, chứ còn lướt web đồ thì thích dùng IE8 hơn. Khổ nỗi 1 cái là cái add on image zoom nó hông có trong IE mới tức chứ

Cuinn

Có cách nào để sử dụng faster fox trong FF 3.5 bất nhỉ? hình như nó chỉ hổ trợ đến bản 3.0 là hết thì phải

Các chủ đề có liên quan khác