Ethelbert

cháu vừa bị hiv. khi sơ sinh bất xét nghiệm chính xác được. hiện tại tui đang ở nhà trọ, 2 vợ chồng đều đi làm, nếu thuê người nuôi bé thì đâu ai chịu làm, chưa chắc chủ nhà trọ cho chúng tui làm điều này. tui muốn hỏi có trung tâm nào chăm nom trẻ hiv để tui có thể gửi bé vào đó và xin hàng ngày chăm nom cho bé được không? làm ơn chỉ dùm tui với. cám ơn

Jamon

cháu bị nhiễm hiv hả bạn?tui nghĩ bạn nên đi khám sức khỏe của bạn và cả chồng bạn nữa.bạn có thể ẵm cháu đến trung tâm bảo trợ trẻ tàn tật và mồ côi Thị Nghè và chùa Kì Quang 2 ở Gò Vấp để gửi cháu và hằng ngày tới thăm cháu(nếu bạn o tp hcm nhe)!

nếu bạn muốn biết rõ hơn bạn co thể vào nick của mình để nc,mình sẽ nói rõ hơn một số đất chỉ mà mình biết

thân chào bạn.chúc bạn khỏe

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Tôi đang học kiểm toán và có một thắc mắc xin được giải đáp: Khi đưa ra ý kiến sai về tình hình tài Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
L Tôi làm kế toán tại Công ty Tư vấn thiết kế xây dựng. Xin cho tôi hỏi khi phát sinh một hợp đồng thi Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
P Công ty tôi đầu tư 01 dự án trị giá 200 tỷ VNĐ trong vòng 08 năm, xin hỏi khi quyết toán trị giá đầu Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
X (Lớp số 12-2012) Ngày 10/9/2012: 1) Xin quý Hội giúp tôi tháo gỡ vướng mắc sau: Khi góp vốn hợp tác Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
B Xin cho tôi hỏi một vấn đề, khi mình trích lập quỹ dự phòng trợ cấp mất việc làm (3353) thì phải thõ Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
S Tôi bị báo lỗi internet explorer script error khi chơi Thấn khúc xin giúp giải quyết? Hỏi đáp Tin học 1
A Sau khi sinh em bé, bụng dưới của tôi có nhiều mỡ và bị xổ bụng. Xin mọi người tư vấn cho phương phá Sức khỏe 3
K Tôi mắc một số triệu chứng xin hỏi cách chữa trị khi tinh trùng bị vón cục? Sức khỏe 5
N Xin cho hỏi tôi hay bị đau ở thắt lưng khi ngồi lâu,bệnh của tôi là bệnh gì? xin mọi người tư vấn gi Sức khỏe 1
B Bụng tôi hay sôi lên đôi khi còn phát tiếng nổ rất rõ?Ai biết xin cho tôi biết nguyên nhân với ạ! Sức khỏe 1

Các chủ đề có liên quan khác