huonggdxh

Mình có tai nghe

ở mục balance

nếu để ở cân bằng tức là ở giữa thì nghe rõ nhạc nhưng không nghe rõ tiếng ca sỹ hát

còn mình kéo sang 2 bên như cái hình này

thì nghe rõ cả nhạc lẫn tiếng .

Không biết cái tai nghe của mình có bị sao hok vì mình mới mua nó .

Giúp me

samactrang94

bài nào cũng vậy bạn ah .

Mới phát hiện 1 ưu điểm của nó :nếu chỉnh ở mức cân bằng thi có thể hát karaoke )

barbie_luv_9x

bài nào cũng vậy bạn ah .

Mới phát hiện 1 ưu điểm của nó :nếu chỉnh ở mức cân bằng thi có thể hát karaoke )

my_chicken

thanks

cái realtek nó nằm ở đâu bạn ,mình chỉ thấy output ,input không thấy default

Eus

thanks

cái realtek nó nằm ở đâu bạn ,mình chỉ thấy output ,input không thấy default

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
L Một tình huống khó hiểu với cái lap của mình! Hỏi đáp Tin học 10
Y khó hiểu cái cảd màn hình Hỏi đáp Tin học 3
L Khó khăn trong đọc hiểu tiếng Pháp chuyên ngành của sinh viên năm thứ 2 Học viện Cảnh sát Nhân dân Ngoại ngữ 0
T Nghiên cứu khó khăn trong nghe hiểu của sinh viên năm thứ nhất bắt đầu học tiếng pháp - khoa ngôn ngữ và văn hóa pháp - Đại học Ngoại ngữ - Đại học quốc gia hà nội Ngoại ngữ 1
B Tìm hiểu khó khăn trong việc dạy và học kĩ năng đọc hiểu theo giáo trình NewHeadway (Pre-Intermediate) cho sinh viên Ngoại ngữ 0
A Tìm hiểu khó khăn trong việc học nói tiếng Anh của sinh viên năm thứ nhất Khoa Công nghệ Thông tin, Đại học Thái Nguyên Ngoại ngữ 0
A Tìm hiểu khó khăn của giáo viên trong việc dạy kĩ năng nghe hiểu cho học sinh lớp 10 trường THPT Phủ Lý B, Hà Nam và giải pháp khắc phục Ngoại ngữ 0
I Tìm hiểu khó khăn trong việc đọc hiểu tiếng Anh thương mại của sinh viên trường Đại học Kinh tế và Quản trị Kinh doanh - Đại học Thái Nguyên và giải pháp Ngoại ngữ 0
T Tìm hiểu lối diễn đạt khó hiểu do phân chia đoạn phát âm không hợp lý của sinh viên tiếng Anh trình độ tiền trung cấp ở Trường Đại học Phương Đông Ngoại ngữ 0
A Nghiên cứu khó khăn trong việc học kỹ năng nghe hiểu của sinh viên chuyên Anh năm thứ hai ở trương CĐSP Nghệ An Ngoại ngữ 0

Các chủ đề có liên quan khác