t_pro_8x

Mình thấy một kho rất nhiều tài liệu, đủ các loại tài liệu luôn. tất cả người vào down nhanh nha. Vì nhiều tài liệu quá nên mình chỉ đưa cái link chung lên rồi tất cả người tự tìm tài liệu cho mihf nhé

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
V Nhờ anh chị tải giúp em tài liệu về Kho Việt Tiến này với ạ. Em cám.ơn ạ Sinh viên chia sẻ 1
V Nhờ anh chị tải giúp em tài liệu về Kho Việt Tiến này với ạ. Sinh viên chia sẻ 1
M Công bố tài liệu tại kho lưu trữ Trung Ương Đảng giai đoạn 1954 - 1975 - thực trạng và giải pháp Văn hóa, Xã hội 0
Y Công bố tài liệu giai đoạn 1930-1945 tại kho lưu trữ Trung Ương Đảng - Tình hình và giải pháp Văn hóa, Xã hội 0
J Nghiên cứu giải pháp nhằm nâng cao chất lượng khai thác, sử dụng tài liệu tại kho lưu trữ lịch sử thành phố Đà Nẵng Văn hóa, Xã hội 0
C Khai thác, sử dụng tài liệu Kho Lưu trữ Tỉnh ủy, Trung tâm Lưu trữ tỉnh Bắc Giang phục vụ nghiên cứu, biên soạn lịch sử tỉnh Hà Bắc (giai đoạn 1963 – 1997) Văn hóa, Xã hội 1
W Nghiên cứu xây dựng danh mục nguồn và thành phần tài liệu thuộc diện nộp lưu vào Kho lưu trữ Trung ương Đảng Văn hóa, Xã hội 0
T Nghiên cứu xác định thành phần tài liệu của các doanh nghiệp trực thuộc văn phòng Trung ương Đảng thuộc diện nộp lưu vào kho lưu trữ Trung ương Đảng Văn hóa, Xã hội 0
D Sưu tầm, thu thập và tổ chức khoa học tài liệu các phông lưu trữ Tổng Bí thư tại kho lưu trữ trung ương Đảng Văn hóa, Xã hội 0
M Sưu tầm, thu thập tài liệu Phông Lưu trữ chủ tịch Hồ Chí Minh của Kho Lưu trữ Trung ương Đảng - thực trạng và giải pháp Văn hóa, Xã hội 0

Các chủ đề có liên quan khác