linhnguyen_1003

bạn nên chờ cuốn những điêu cần biết của bộ giáo dục và đào tạo là chính xác nhất....

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
A Thi dại học khối M đậu diểm sàn của trường thì có được vào học không Sinh viên chia sẻ 0
D Mình thi đại học khối D1 được 18,5đ trượt nguyện vọng 1. Mình nên chọn ngành gì, trường gì? Sinh viên chia sẻ 1
S Anh chị cho em hỏi thi đại học khối C đc 12 điểm thì em xét đc vào những trường cao đẳng hoặc đại họ Sinh viên chia sẻ 0
C Năm sau mình thì ĐH mọi người tư vấn mình nên chọn nghề nào, thi khối nào, trường nào với? Việc làm 1
U Em thi khối a chỉ có 9 điểm vậy có trường nào có thể học được ko ạ .? Việc làm 3
T 12đ thi ĐH khối A thì có khả năng đỗ ngành Tài chính ngân hàng hệ CĐ của trường ĐH Công đoàn k ạ? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 2
C Thi đại học khối a13.5 điểm,có được học khoa tài chính ngân hàng của trường công nghiệp HCM,hệ cao đ Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 2
L Công tác chuẩn bị vật tư thiết bị, bãi lắp ráp , cách bố trí mặt bằng thi công khối chân đế trên bãi lắp ráp của XNXL Công Trình Biển VSP Khoa học kỹ thuật 0
N [Free] Thiết kế tổ chức thi công Khối chân đế WHP “A” điều kiện mỏ Sư Tử Đen Khoa học kỹ thuật 0
T Thi đại Học Cao đẳng Khối A,b,c,d Trượt Nv1 Xét đỗ Vào Nv2 Ngành Sp Toán,tiểu Học Sinh viên chia sẻ 0

Các chủ đề có liên quan khác