hongoc217

em dùng laptop sony vaio VPCEA21FX. máy em bây giờ bấm " Fn + F2" hay "Fn+ F3" hay " Fn + F4" thì nó vẫn tăng giảm âm lượng được nhưng không hiện biểu tượng volum lên màn hình. bác nào biết giúp em với. thanks nhiều

Bạn vào đây tải driver nhé:
Bạn cần tải:

Notebook Control and Utilities - 2 file(s)

System Software - 4 file(s)

Athemar

Notebook Control and Utilities khi mình cài xong thì máy báo lỗi không nhận pin nửa.

tear_backflow

Bạn vào đây tải driver nhé:

Bạn cần tải:

Notebook Control and Utilities - 2 file(s)

System Software - 4 file(s)

bác ở trên chỉ hài quá .. bạn chỉ cần tải driver hotkey (phím nóng) về cài là được rùi

propro112 bác ở trên chỉ hài quá .. bạn chỉ cần tải driver hotkey (phím nóng) về cài là được rùi bác mới là hài đấy ,người ta vẫn sử dụng được phím Fn kia mà

Theodore

Em dùng con Vaio VPC EB1GGX/B1 Cài lại hết driver rồi nhưng Fn + F6 Không được. Bác nào biết chỉ em với

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
N cách khôi phục lại usb boot của anhdv thành usb bình thường Hỏi đáp Tin học 3
D Hướng dẫn Khôi phục cài đặt gốc trên iPad, Iphone Hỏi đáp Tin học 0
D Cách khôi phục những file bị WannaCry mã hóa, miễn phí An toàn - Tối ưu hệ thống 0
S Nghiên cứu năng lực của cộng đồng trong việc bảo tồn, khôi phục và quản lý các hệ sinh thái đất ngập nước ven biển Luận văn Sư phạm 1
N Ứng dụng mô hình toán khôi phục số liệu dòng chảy sông và đánh giá tài nguyên nước mặt khu vực Cheng-Tà Rùng Luận văn Sư phạm 0
D Khôi phục ảnh, video đã xóa trên điện thoại android Tin học cơ bản 1
B Khôi phục và phát triển làng nghề truyền thống ở Việt Nam Luận văn Kinh tế 0
I Nghiên cứu và xác lập cơ sở khoa học để khôi phục dòng chảy sông Đáy phục vụ khai thác tổng hợp tài nguyên nước và cải thiện môi trường (đoạn từ Hát Môn đến Ba Thá) Khoa học Tự nhiên 0
H Nghiên cứu một số kỹ thuật khôi phục mặt người ba chiều từ sọ. Luận án TS. Công nghệ thông tin Công nghệ thông tin 0
T Bài tập lớn khôi phục ảnh, mô hình quan sát ảnh kỹ thuật lọc Wiener và khảo sát ứng dụng Khoa học kỹ thuật 0

Các chủ đề có liên quan khác