quangvinh751194

Dạo này máy tui bị nhiễm virus hay bi hacker nào phá không biết nữa. Tui xài chương trình avg mà không phát hiện nổi,giờ máy tui cứ vào trang web hay vào coi mail trong yahoo là tự nhiên văng ra khỏi trình duyệt web.

các bạn nào biết giúp tui với. có gì các bạn gửi mail cho minh theo địa chỉ [email protected]

Thank nhiều!

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
G Anh em có biết phần mềm nào vừa tích hợp được việc dọn dẹp máy tính với diệt virus không? Thủ thuật tin học 8
C Có bạn nào biết cách update chương trình diệt virus spyware doctor không.? Hỏi đáp Tin học 1
P em muốn làm cái này bằng c# winform không biết có ai biết làm chỉ em với Lập trình 2
D Mình khá cần gấp một tài liệu, nhưng không biết khi nào là được có Khởi đầu 4
L xuất file mp3 trên audition muốn sửa lại nhưng không biết làm sao ạ Thủ thuật tin học 1
H Danh sách những thực phẩm bà bầu không nên ăn bạn nên biết Sức khỏe sinh sản 0
F Điều khiển chuyển động của Robot theo phương pháp Jacobian xấp xỉ khi động học và động lực học không biết chính xác Luận văn Kinh tế 0
G Câu đố mới ra lò - Đảm bảo không ai biết. Vui Cười Chém Gió 2
H Nghiên cứu, thiết kế, chế tạo dao động sóng mang băng tần L điều chế mã nhận biết chủ quyền quốc gia sử dụng cho thiết bị hàng không và hàng hải Công nghệ thông tin 0
A Nghiên cứu, thiết kế , chế tạo thiết bị phát mã nhận biết chủ quyền quốc gia theo tiêu chuẩn ICAO dùng cho hàng không dân dụng Công nghệ thông tin 0

Các chủ đề có liên quan khác