trangsophia85

Môi trường là một nhân tố quan trọng. Thí dụ môi trường bị ô nhiễm, có nhiều bụi, nước bẩn, hồ tắm không vệ sinh, những môi trường như vậy có rất nhiều vi khuẩn hay là vi trùng.

Nếu mình tiếp cận nhiều với môi trường này thì mình dễ bị viêm xoang hơn. Nhất là những người bị dị ứng sẵn rồi mà họ đi bơi trong một hồ bơi hay một cái ao nào đó mà nước không được sạch thì càng dễ cho họ bị viêm xoang hơn.

leanh9a1vip

Mình biết một nơi chữa bệnh này rất hiệu quả.

Bạn có thể tham khảo bệnh của mình và nhờ tư vấn tại trang http://music.easyvn.com/thuocviemxoang

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
Q Tôi có một mụn đỏ ở trong miệng, dưới môi mãi không khỏi. Ai biết chỉ dùm cách chữa. Cám ơn! Sức khỏe 0
M Môi của mình dày lắm bạn nào biết làm cách nào để môi mỏng lại không nhưng mà không đụng đến dao kéo Sức khỏe 2
P em muốn làm cái này bằng c# winform không biết có ai biết làm chỉ em với Lập trình 2
D Mình khá cần gấp một tài liệu, nhưng không biết khi nào là được có Khởi đầu 4
L xuất file mp3 trên audition muốn sửa lại nhưng không biết làm sao ạ Thủ thuật tin học 1
H Danh sách những thực phẩm bà bầu không nên ăn bạn nên biết Sức khỏe sinh sản 0
F Điều khiển chuyển động của Robot theo phương pháp Jacobian xấp xỉ khi động học và động lực học không biết chính xác Luận văn Kinh tế 0
G Câu đố mới ra lò - Đảm bảo không ai biết. Vui Cười Chém Gió 2
H Nghiên cứu, thiết kế, chế tạo dao động sóng mang băng tần L điều chế mã nhận biết chủ quyền quốc gia sử dụng cho thiết bị hàng không và hàng hải Công nghệ thông tin 0
A Nghiên cứu, thiết kế , chế tạo thiết bị phát mã nhận biết chủ quyền quốc gia theo tiêu chuẩn ICAO dùng cho hàng không dân dụng Công nghệ thông tin 0

Các chủ đề có liên quan khác