antony_9x

Khi mình chạy Ghost.exe từ Dos hay chạy ghot normal từ boot cd thì sau khi hiẹn lên màn hình Synmatec màu sám thì không chạy tiếp nữa và treo máy luôn, nếu ấn bất kì phím gì đó thì sẽ xuất hiện trên cùng màn hình dòng chứ: "AN INTERNAL STACK OVERFLOW HAS CUASED THIS SESSION TO BE HALTED! CHANGE THE STACKS SETTING IN YUOR CONFIG.SYS FILE, AND THE TRY AGAIN"; chỉ có thể kởi động lại bằng cách nhấn nút reset

Nhưng nếu chyaj ghost từ windows mini xp thì vẫn được.

Bạn nào biết cách khắc phục chỉ giúp tui với. Xin cám ơn.

Nếu được gởi cho tui theo địa chỉ: [email protected]

vds_df

ngocbichemail Khi mình chạy Ghost.exe từ Dos hay chạy ghot normal từ boot cd thì sau khi hiẹn lên màn hình Synmatec màu sám thì không chạy tiếp nữa và treo máy luôn, nếu ấn bất kì phím gì đó thì sẽ xuất hiện trên cùng màn hình dòng chứ: "AN INTERNAL STACK OVERFLOW HAS CUASED THIS SESSION TO BE HALTED! CHANGE THE STACKS SETTING IN YUOR CONFIG.SYS FILE, AND THE TRY AGAIN"; chỉ có thể kởi động lại bằng cách nhấn nút reset

Nhưng nếu chyaj ghost từ windows mini xp thì vẫn được.

Bạn nào biết cách khắc phục chỉ giúp tui với. Xin cám ơn.

Nếu được gởi cho tui theo địa chỉ: [email protected] Mình cũng vừa từng gặp phải trường hợp này rùi

Bạn làm ra (tạo) boot từ usb rùi ghost

Cách làm bạn có thể tham khảo tại

bạn nên cài lai windows đi thôi! Đứng cứ cố ghost như vậy nũa. không tốt cho ổ cứng tẹo nào! thời (gian) gian bạn tìm câu trả lời này hãy dành để cài lại windows đi. sẽ tốt hơn rất nhiều đó. good luck!!!!!!!!!!!

pe_kute_bun

huyvu253 bạn nên cài lai windows đi thôi! Đứng cứ cố ghost như vậy nũa. không tốt cho ổ cứng tẹo nào! thời (gian) gian bạn tìm câu trả lời này hãy dành để cài lại windows đi. sẽ tốt hơn rất nhiều đó. good luck!!!!!!!!!!! Tìm hiểu để bổ sung thêm kiến thức mà bạn.Với lại cài windows cũng hại ổ cứng mà

Các chủ đề có liên quan khác