kuty_kjsskjss

Hiện tại mình cài deepfreze v7.22.20.3453.đầu tiên mình cài đóng băng mỗi ổ C bây h thì lại đóng băng cả máy tính luôn !

Mình lướt web thấy những cách thông dụng như :

* Ctrl + Alt + Shift + F6

* Thay đổi cái tên file FrzState2k.exe (file bị hư) thành 1 tên file bất kì. Vì sao thay đổi mà không xóa ? Đơn giản, nó không cho xóa! Sau đó chép lại cái file FrzState2k.exe còn mới vào chính thư mục chứa file FrzState2k.exe bị hư !

* Mình cũng tìm đến đường dẫn trên rồi thử click C:\Program Files\Faronics\Deep Freeze\Install C-0\_$Df\FrzState2k.exe , nhưng lại hiện lên 1 cái thông báo Deep Freeze Standard must be disabled before any Install/Uninstall can proceed rồi thì click vào Ok nó có hiện lên 1 cái khung rồi biến mất chưa đến 1 giây !!!! chẳng hiểu vì sao nữa hiên tại mình vẫn còn nhớ pass khi thay đổi mật (an ninh) (an ninh) khẩu nhưng mỗi khi mình mở máy lên thì có 9 con virus , tuy là vậy nhưng mình xử lý chúng hết cả rồi , mình nghĩ chắc tại virus xâm hại FrzState2k.exe nếu ai có lòng tốt thì chỉ giúp mình với !!! Thanks so much !!!

Note: Bạn nào có FrzState2k.exe thì send giúp mình với !!!! Y!h : [email protected]

mis_lys

Hi vọng có thể giúp được bạn. Thank nếu có ích với bạn:

Botulf

Hiện tại mình cài deepfreze v7.22.20.3453.đầu tiên mình cài đóng băng mỗi ổ C bây h thì lại đóng băng cả máy tính luôn

chắc là tích cả ổ C, H rồi

makeawish bạn chạy lại cái setup deepfree đó là gỡ được mà. đúng rồi ! cài depfree chồng lên . nó hiện lên 1 thông báo có gở bỏ bản deepfree cũ không > vậy là ok

Các chủ đề có liên quan khác