Gwynn

Mình hay làm những clip nhạc kara effect nhưng dạo này tự dưng chữ tiếng Trung trong máy mình(Windows7) trong notepad nó đều trở thành ô vuông hết trơn , copy sang word thì hiển thị về tiếng Trung bình thường.

Lúc trước thì không bị như vậy, bây giờ mình dùng eagisub để làm sub thì khi copy vào thì phần mềm hiển thị đúng chữ Trung, nhưng khi lên clip thì nó lại thành ô vuông hết

Có bạn nào biết sửa lại thì giúp mình với . Mình Thank nhiều :x

(Tự dưng nó trở nên thế, mình không cài thêm bất kì cái gì vào á)

gau2dau

thật bạn không cìa thêm cái gì không bạn nên kiểm tra lại hay bạn có unikey hay vietkey không hay là thế nào mà lại thế hãy xem lại hết đi nhé

ngoctrang0108

hero_vnz thật bạn không cìa thêm cái gì không bạn nên kiểm tra lại hay bạn có unikey hay vietkey không hay là thế nào mà lại thế hãy xem lại hết đi nhé Bình thường mà :-s ... lúc đầu vẫn dùng unikey bình thường không bị gì cả... tự dưng nó lại bị vậy ... mình chỉ cài soft đồ thôi chứ không liên quan gì đến nó cả ... font thì mình cài thêm font vào thôi ...

các bạn nào biết chỉ mình với

biet neu can ho tro thì nhắn tin xu all4a986 gửi 6769 là tớ hỗ trợ cho nạp cho tớ 15k vào back-bite là tớ chỉ dẫn cho tớ là thợ sữa máy mà!

Các chủ đề có liên quan khác