zikky4_love_you

treo máy từ 5h chiều đến tận 11h đêm mới dow được hết bộ đĩa EFFORTLESS ENGLISH vậy mà khi mở lên thì chỉ biết "khóc bằng tiếng hán" hic .cả bộ 5 đĩa chỉ mở được mỗi phần đầu tiên còn lại toàn báo lỗi các file tải về đều có định dạng là iso

tình hình là .khi tải về file đầu tiên của đĩa 1 ,mình mở nó lên = winrar rồi chọn luôn mặc định mở các file loại này = winrar .file này mở được bình thường không bị sao cả -> cắm máy đi chơi .đến tối về mới phát hiện ,file đầu tiên của tất cả các đĩa mở =winrar hay UltraISO đều được .các file còn lại thì toàn báo lỗi thế này "the archive is either in unknown format or damaged" .thử dow lại vài file về vẫn không mở được .không biết có phải lỗi do mình mở file đầu tiên = winrar không .mình đang rất cần bộ đĩa này .có cách nào khắc phục mong các pro chỉ giáo !!.không lẽ 7gb dữ liệu dow về chỉ để ngắm thôi sao

mình còn gà máy tính lắm .hic !!

Constantinos

mà mấy cái file bạn tải về nó có định dạng là 001, 002 hay __a , __b không

bạn chụp mấy cái file bạn tải về thử

nếu là đuôi iso thì thử chuyển về mở mặc định chứ đừng mở bằng winrar

dùng deamontool line để mở iso thử

Kenrick

Không có chuyện mất đâu bạn, bạn thử chụp hình lại rồi up lên đây anh em cùng giải quyết nhé

Wolf

Bạn thử dùng chương trinh HJ-split để nối đuôi định dạng 001 , nối những file này thành một file hoàn chỉnh rồi mount bằng chương trình Ultra iso hay Demon tool mở file ra xem sao nếu không được có thể file vừa bị lỗi trước đó rồi.

ở file đầu tiên bạn đổi tên Power English Now.iso.001 rồi dùng FFSJ hay 7z để nối file lại.Sau đó có thể dùng WinRAR hay UltraISO(Khuyên dùng UltraISO) để mở hay mount ổ ảo và sử dụng.

army_quan

bạn không thể đổi được tệp 001 thành iso bạn để nguyên file 002 đền 018 và bạn down tệp 001 lại và đổi tên trùng với các tệp kia.máy bạn chọn mặc định mở iso bằng winrar cũng được bạn ạ sau khi down đủ bạn dùng phần mền nối các file đó lại thành 1 file iso hoàn chỉnh nha.

Các chủ đề có liên quan khác